ผู้เขียน หัวข้อ: ฟังก์ชั่นการลบเพลง (เพลงซ้ำ , เพลงปาดเนื่้อไม่ตรง) ออกจากฐานข้อมูลเพลง  (อ่าน 5726 ครั้ง)

nimitmai

• บุคคลทั่วไป

ให้พิมพ์ค้นหาเพลง ที่ต้องการลบออกจากฐานข้อมูล

เพลงที่ถูกลบออก จะไปอยู่ในโฟดเดอร์ถังขยะ (Recycle Bin)
ซึ่งหากเกิดการผิดพลาด เช่น ลบเพลงผิด เราสามารถคลิกเม๊าส์ขวาที่ไฟล์เพลงเพื่อ Restore กลับคืนไปยังโฟดเดอร์เดิมได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2008, 11:20:26 น. โดย นิมิตใหม่ »

thawacchai

ขอบคุณอย่างแรงนิ

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#648948B1 (x-men)
แยกกันให้หน่อยครับ...เพลงที่จะลบถาวร กับเพลงที่จะแก้ไข..ในกรณีที่เจอเพลงที่มีปัญหา แล้วต้องส่งให้เอากลับไปแก้ไขใหม่ครับ.... :em22:

mack34

แค่นี้ก็ดีแล้วครับ  ขอบคุณครับ

surakai06

ทำไงดี

ออฟไลน์ ศิลปินหลังวัด

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • สถานะ 5D265A1 / 5F62B6F0 ( สามหนุ่ม NDD )
อยากลบแล้วให้มันหายไปทั้งไฟล์ ที่เราลบเลยครับ NCN 3 ไฟล์ ของเพลงนั้นๆและ EMK ด้วย ให้มันลบออกไปจาก HDD เลยอ่ะครับ
มา LISTER ใหม่ ยังมีไฟล์เพลงที่ลบอยู่