ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ เรื่องเพลง มิดี้  (อ่าน 2500 ครั้ง)

ออฟไลน์ j22

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
รบกวนด้วยครับ เรื่องเพลง มิดี้
« เมื่อ: วันที่ 10 มีนาคม 2016, 09:22:23 น. »
คือเรื่องมันเป็นอุบัติเหตุ ผมใช้โน๊ตบุคเปิดเพลง(ทำรถแห่นาควัที่5ที่ผ่านมา)คนขับรถไม่ได้ดูกิ่งไม้ขับไปเบียดกับกิ่งไม้แล้วตู้กลางแหลมร่วง(กิ่งเท่าแขน)กระแทกโน๊ตบุคเฉี่ยดหัวผมนิดเดียวทำให้ hdd พัง คือเพลงทังหมดผมอยู่ในไดร์ ดี ช่างบอกว่ากู้คืนไม่ได้ เปลี่ยนhddใหม่ ผมอยากได้เพลงจากอดีต-ปัจุบัน ช่วยแนะนำด้วครับหรือใครมีแบ่งปันก็จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งคับ งานนีขาดทุน แต่ฏ็เป็นความประมาทของผมเอง :thank1: :thank1: :cry:

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • You'll never drunk alone
Re:
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 10 มีนาคม 2016, 10:23:32 น. »
ลองค้นหาในกูเกิ้ลดูครับ ไม่น่าหายากครับ

ส่งจาก ตับป๋าต๊อก