ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาการใช้ให้โทรหาตัวแทนที่ขาย หรือถามที่นี่  (อ่าน 1205 ครั้ง)

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
มีปัญหาการใช้งาน extreme หรือ xml เบื้องต้นให้โทรหาตัวแทนที่ท่านซื้อ
ถ้าไม่ได้ แจ้งไว้ที่นี่ท่านเสรีจะมาแก้ปัญหาให้ท่านครับ

ไม่ต้องโทรหาผมนะครับ ผมไม่ช่วยแก้ปัญหาให้นะครับ ถ้าผมไม่ว่าง

เบื้องต้นคนขายให้ท่านต้องรับผิดชอบครับ เพราะเขาได้ส่วนแบ่งจากการขายให้ท่านแล้ว
คิดว่าผมโหดร้ายก็ยอมครับ ลองอ่านการแก้ปัญหาที่ผมทำไว้ในหน้าแรกก่อนก็ดีครับ
ขออภัยในความไม่สะดวก
 :thank1: