ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องsound card ครับ  (อ่าน 1575 ครั้ง)

kucampus

• บุคคลทั่วไป
ถามเรื่องsound card ครับ
« เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2007, 10:21:50 น. »
อยากทราบว่าถ้าต้องการให้เสียงคาราโอเกะNCN  ออกมาสมจริง  แบบที่ไม่ต้องใช้  sound  font  หรือโปรแกรมใดๆช่วยเลย  อยากถามว่าจะใช้sound  card  ยี่ห้องใด  รุ่นใด  ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

tharachdx

• บุคคลทั่วไป
Re: ถามเรื่องsound card ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 10 ธันวาคม 2007, 11:10:30 น. »
งั้น..คงจะไม่มีครับ... ;D

เกิดมาเคยลอง Sound Module หรือยัง ถ้ายังก็หามาลองฟัง ว่าถืกใจไหม เอารุ่นที่มัน หรูๆหน่อย..ราคาก็