ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้LinPlugRMiV4.1VST  (อ่าน 1598 ครั้ง)

vchadon

• บุคคลทั่วไป
อยากได้LinPlugRMiV4.1VST
« เมื่อ: วันที่ 9 กรกฎาคม 2008, 08:40:49 น. »
ถึงท่าน X-men ครูภูมิ และท่านอื่น ผมอยากได้ อยากได้ LinPlugRMiV4.1VST มาลองเล่นตามบทความที่ท่าน เคยเขียนไว้ใน Web นี้ไว้ ผมใช้เวลาตามหา Link Download ที่ท่านแนะนำในบทความมาสองวันแล้วยังหาไม่ได้เลยครับ ใช้ค้นหา VST ใน Web นี้ผมไล่ทุกบทความก็ยังหาDownload ไม่ได้ Linkขาด เป็นส่วนใหญ่ รวมถึงค้นหาทาง Google โดยใช้ Key word "LinPlugRMiV4.1VST" มีมากไปหมด ยังหาไม่ได้เลยครับ ใจจริงผมอยาก ซื้อ ของครูภูมิเพื่อมาใส่เครื่องเลย ผมดู Spec เครื่อง Computer แล้วอาจมีปัญหาในการเล่นแน่ จึงอยากได้ตัวนี้มาลองเล่นดูก่อนครับ ถ้า ไม่ได้ยังไง จะได้ซื้อเครื่องใหม่ไปเลยครับ