ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

วิธีปรับภาษาไทยใน Windows 8/10/11 เพื่อใช้งานกับ eXtreme

<< < (3/17) > >>

ไก่ต๊อก:

--- อ้างจาก: นพ ณ สุพรรณ ที่ วันที่ 12 มีนาคม  2014, 16:28:53 น. ---แอดมึน  แม่ป่วยเยอะครับ  คงไม่ว่างมาชาเขียว  :flower:

--- End quote ---

ครับ  ขอส่งกำลังใจให้ คุณแม่หายป่วยไวๆด้วยครับ

บริรักษ์:
ปัญหาของผมคือ เอาภาพวีดีโอ มาเป็นพื้นหลัง  เนื้อเพลงหายครับ วีดีโอบัง (ลงDx)  แต่ถ้าลง Ex ได้ แต่เล่นเพลงกระตุก แก้อย่างไรครับ

มานพ:

--- อ้างจาก: บริรักษ์ ที่ วันที่  7 เมษายน  2014, 22:50:20 น. ---ปัญหาของผมคือ เอาภาพวีดีโอ มาเป็นพื้นหลัง  เนื้อเพลงหายครับ วีดีโอบัง (ลงDx)  แต่ถ้าลง Ex ได้ แต่เล่นเพลงกระตุก แก้อย่างไรครับ

--- End quote ---

spec เครื่อง?

บริรักษ์:

บริรักษ์:
 :thank1: ช่วงนี้ติดภาระกิจต่างจังหวัดบ่อย มีโอกาสจะขอคำแนะนำครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version