ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

ทราบกันไหมครับว่า eXtreme มีชุดปุ่มควบคุมอยู่สามแบบ

(1/13) > >>

มานพ:

แบบแรก

แบบสอง

แบบสาม

มานพ:

Karaoke Control คือหน้าตาที่เราคุ้นเคยกัน ปุ่มกดเป็นรูปไมโครโฟน ใช้ควบคุมดารเล่นเพลงคาราโอเกะ

มานพ:

SoundFx Control ปุ่มกดตัวหนังสือ Fx สีแสด ใช้เพื่อคุมควบการทำงานของ Sound Effect ในโปรแกรม

มานพ:

Video Control ปุ่มกดเป็นรูปม้วนฟิล์ม ใช้เพื่อควบคุมการเล่นภาพวีดีโอพื้นหลัง

หนุ่มลำดวนทอง:
ไม่เคยได้สังเกตเลยครับ ขอบคุณนะครับ :th2: :th2:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version