หมวดหมู่ทั่วไป > บทความ ความรู้ วิชาการ ด้านต่าง ๆ

การตั้งค่า Par LED 3 watt แบบ Manual ไม่ต้องใช้ DMX

<< < (2/7) > >>

อนันตชัย ระยอง:

--- อ้างจาก: เก่งฐิติพรมิวสิค_hs6tre_ ที่ วันที่  9 ตุลาคม  2012, 14:04:56 น. --- :thank1: ผมอาศัยกดมั้วๆเอา ขอบคุณมากครับ :happy: :th2: :cheer: :beer: :cheer1:

--- End quote ---
บางรุ่น ปุ่ม FN ไม่มี แต่มีปุ่ม MENU น่าจะใช้แทนกัน

--- อ้างจาก: บรรณ บางแค ที่ วันที่  9 ตุลาคม  2012, 14:09:27 น. ---ใช่ตัวนี้ป่าวครับ

--- End quote ---
ใช่ครับ

ใครมีทักษะหรือประสบการณ์การใช้งานแบบอื่น ๆ ก็เอามาแชร์กันนะครับ

มนตรีซาวด์:
ขอบคุณครับป๋า

Up

เกรียงศักดิ์ น่าน:
 :th2: :happy: :D :o^: :thank1: :thank1: :thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version