หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

ขอสอบถามครับ...ใครเคยไปเล่นที่ห้องเรนโบว์ ชั้น 17 โรงแรมใบหยกสกาย บ้างครับ

(1/1)

จืดศักดิ์:

***  ไม่ทราบว่าสมาชิกท่านใดเคยไปเล่นที่ห้องเรนโบว์ ชั้น 17
        โรงแรมใบหยกสกาย บ้างครับ  คือว่าอยากสอบถามว่าขนของ
        ขึ้นสะดวกไหมครับ ***

ขอขอบคุณครับผม

:95:  :95:  :95:

บรรณ บางแค:
ไม่มีลิฟท์  มีแต่บันไดเลื่อน......
ครับ

จืดศักดิ์:

--- อ้างจาก: บรรณ บางแค ที่ วันที่ 10 กรกฎาคม  2019, 19:44:13 น. ---ไม่มีลิฟท์  มีแต่บันไดเลื่อน......
ครับ

--- End quote ---

****  ขอบคุณครับพี่บรรณ  ***

:95:  :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version