ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท่าน xmen ครับ  (อ่าน 1974 ครั้ง)

kom11

• บุคคลทั่วไป
ถามท่าน xmen ครับ
« เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2007, 21:41:04 น. »
emk b8rc2_sql เปลี่ยนชื่อไฟล์ gds32.dill เป็น fbclient.dill แล้วทำไมยังใช้ไม่ได้ครับ แล้วemk b8rc2 vsti ผมเพิ่งทำสำเร็จครับ แต่ปรับไม่เป็น  และอยากถามว่าทำให้ออก 2 ซาวด์ ได้ไหมครับเพราะวันนี้ลองแล้วออกซาวด์เดียวครับ ส่วน build อื่นๆ vsti ผมไม่ผ่านครับ เออเร่อ หมดครับไม่เข้าใจ เจงเจง