ผู้เขียน หัวข้อ: ท่าน x-men ครับตั้ง Markout เป็น 0 แล้วเล่นโหมดเมดเลย์ เพลงยังตัดเร็วอยู่ครับ  (อ่าน 2381 ครั้ง)

chchairin

• บุคคลทั่วไป
  ทำตามที่ท่านแนะนำแล้ว โดยตั้งค่า Markout เป็น 0 เมื่อเล่นโหมดเมดเลย์ก็ยังตัดเร็วอยู่ครับ ไม่ทุกเพลงเป็นบางเพลง โดยเฉพาะพวกเพลงจังหวะรำวงอีสาน จะตัดเร็วมากไม่ทันจบเพลง บางครั้งท่อนสุดท้ายของเพลงหายไปเกือบท่อนเลยครับ  และบางเพลงจังหวะชะชะช่า ไม่ต่อเนื่อง ไม่มีริทึ่มส่งขาดช่วงไปนิดหนึ่งครับ ช่วยแนะนำด้วยว่าต้องทำอย่างไรครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  ทำตามที่ท่านแนะนำแล้ว โดยตั้งค่า Markout เป็น 0 เมื่อเล่นโหมดเมดเลย์ก็ยังตัดเร็วอยู่ครับ ไม่ทุกเพลงเป็นบางเพลง โดยเฉพาะพวกเพลงจังหวะรำวงอีสาน จะตัดเร็วมากไม่ทันจบเพลง บางครั้งท่อนสุดท้ายของเพลงหายไปเกือบท่อนเลยครับ  และบางเพลงจังหวะชะชะช่า ไม่ต่อเนื่อง ไม่มีริทึ่มส่งขาดช่วงไปนิดหนึ่งครับ ช่วยแนะนำด้วยว่าต้องทำอย่างไรครับ

คาดว่าเพลงนี้นจะมีห้องสุดท้ายไม่ครบจังหวะเช่นอาจมีแค่ 2 จังหวะแล้วจบเพลงเลย
ลองส่งเพลงที่มมีปัญหามาให้ทดสอบซัก 2-3 เพลงด้วยครับ