ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าextreme karaoke ปาดเนื้อร้องเร็วกว่าดนตรีน๊ะ หรือท่านexmenเห็นว่าอย่างไร่  (อ่าน 6612 ครั้ง)

ออฟไลน์ pac

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#xxxxx7486B60Bxxxxx
ผมลองเล่นดูแล้วมันปาดเนื้อร้องเร็วกว่าดนตรีนะ (นักร้องร้องไม่ถูกเลย55กำลังหัด >:()แล้วเขาก็โทษปี่โทษกลองท่านexmenสั่งการครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
ใช้ Sound อะไรครับเป็น Software Synth หรือเปล่าครับ
ถ้า เป็น Software Synth ต้องเข้าไปตั้งค่า Response Time ของ Software ด้วยครับ
 :) :) :)

chollathee

• บุคคลทั่วไป
สงสัยใช้ VSC แหง ๆ ;D

ท่าน xmen น่าจะใส่ตัวเลือกการตั้งค่า offset ตัวปาดด้วยก็ดีนะ อิ อิ ;)

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
อื่มเดี๋ยว Add Feature นี้ไว้ด้วยครับ  :) :) :)

ชายเสรี

ha ha ได้ชื่อใหม่อีกแล้ว  ดีเหมือนกันนะ อีเอ็กซ์เมน

ออฟไลน์ pac

• ระดับ 3
  • *
  • HL#xxxxx7486B60Bxxxxx
ขอโทษครับพิมพ์ผิด xmen

ออฟไลน์ TUM_DGO

• ระดับ 3
  • *
Lyric เป็นภาษาจีนครับ แก้ที่ตรงไหนครับ.....ให้เป็นภาษาไทย..
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2006, 14:39:51 น. »
Lyric เป็นภาษาจีนครับ แก้ที่ตรงไหนครับ.....ให้เป็นภาษาไทย..
(ตอนทำเป็นภาษาจีนครับ แต่พอเล่นเป็นภาษาไทย) ขอบคุณครับ

chollathee

Re: Lyric เป็นภาษาจีนครับ แก้ที่ตรงไหนครับ.....ให้เป็นภาษาไทย..
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2006, 14:47:19 น. »
(ตอนทำเป็นภาษาจีนครับ แต่พอเล่นเป็นภาษาไทย) ขอบคุณครับ

ยังไงครับ...งง ??

คือตอนทำเนี่ย ท่านเลือกเป็นภาษาจีน แต่...ตอนเล่นจะให้มันเป็นภาษาไทย ใช่มั้ยครับ

แล้ว...เพื่ออะไรครับ ?? ???

ถ้าอยากให้เป็นภาษาไทย ก็ต้องกำหนดให้เป็นภาษาไทยตั้งแต่ตอนแรกสิครับ

ท่านทำเขาท้อง แล้วต้องรับผิดชอบนะท่าน อย่าทำแท้งค์ มันบาป......................................

จ๊าก.....................?? ??

นอกเรื่องไปไหนเนี่ย....
;D ;D ;D

ปล.ลองแก้ไฟล์นั้นดูใหม่ครับ เข้าใจว่าเป็นคาราโอเกะ ที่ทำขึ้นมาเองใช่มั้ยครับ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
Re: Lyric เป็นภาษาจีนครับ แก้ที่ตรงไหนครับ.....ให้เป็นภาษาไทย..
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2006, 15:52:50 น. »
ตรงภาษาให้เปลี่ยนเป็น THAI ด้วยครับ

สงสัยหนุ่มเมืองน่านกินยาไม่เขย่าขวดแล้วอ่ะ  ;D

ออฟไลน์ TUM_DGO

• ระดับ 3
  • *
เย้ ทำ Lyric เป็นภาษาไทยได้แย้ว ขอคุณครับ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2006, 19:18:57 น. »
เย้ ทำ Lyric เป็นภาษาไทยได้แย้ว ขอคุณครับ