หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

บริการห่วยๆ ของ Flash express

(1/2) > >>

SR-2514:
ใครเจอบ้าง ส่งของวันที่ 24 ก.ย. สถานะตอนนี้ 27 ก.ย.

อ๊อด สระบุรี:
หลีกเลี่ยงเถอะครับราคาถูกกว่าสีส้มก็จริง แต่บริการไม่สมชื่อเลยผมเจอสั่งของจากกรุงเทพ-สระบุรีใช้เวลา5วันถึงได้รับของ สอบถามพนักงานส่งของบอกว่าติดเสาร์-อาทิตย์อ้าวมีงี้ด้วยหรือว่าเขาเป็นราชการหว่าาาา :hit: :hit:

tonjung:
ต้องตรวจสอบดีๆครับ

ในส่วนของผมที่เคยส่งมาจากแฟลส ปรากฏว่ามาบีบแตรเช้าวันอาทิตย์เลยครับ

แยกเป็นส่วนๆไปแล้วกันครับ 55

ปะปนกันไปประมาณนั้น

PARAGON MUSIC:

--- อ้างจาก: อ๊อด สระบุรี ที่ วันที่ 28 กันยายน  2019, 09:59:34 น. ---หลีกเลี่ยงเถอะครับราคาถูกกว่าสีส้มก็จริง แต่บริการไม่สมชื่อเลยผมเจอสั่งของจากกรุงเทพ-สระบุรีใช้เวลา5วันถึงได้รับของ สอบถามพนักงานส่งของบอกว่าติดเสาร์-อาทิตย์อ้าวมีงี้ด้วยหรือว่าเขาเป็นราชการหว่าาาา :hit: :hit:

--- End quote ---

กทม-สระบุรี 5วันถึง ผมว่านานไปครับ

Amorn Pattaya:
เมื่อวันอาทิตย์ 29 ก.ย.ที่ผ่านมาไปส่ง เอ็กซ์ทรีม จากพัทยา ไปบางปะกง  พนง.บอก ประมาณ 3-4 วันนะ กำลังปรับปรุงระบบ....ผมเลยไม่ส่ง.... :57:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version