วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > แสดงผลงานวงดนตรีและเครื่องเสียงของสมาชิก eXtreme (HardLock)

คอมพิวเตอร์ ระบบซาวนด์ฟอนด์VST สองไลน์ เพลงXMKL ครับ

(1/2) > >>

Smith:
คอมพิวเตอร์ ระบบซาวนด์ฟอนด์VST สองไลน์ เพลง XMKL ครับ
เครื่องเสียงชุดน้อยๆ ข้างละเซ็ตครับ
 :88:
@smithfuturemusic  
--- End quote ---

Tonetui:
สุดติ่งมากครับ เสียงในฝัน 55555 อยากทำได้แบบนี้บ้างครับ :)

ครูเบียร์:
เสียงชัดมาก  :95:

Smith:

--- อ้างจาก: Tonetui ที่ วันที่ 20 กันยายน  2023, 21:11:36 น. ---สุดติ่งมากครับ เสียงในฝัน 55555 อยากทำได้แบบนี้บ้างครับ :)

ขอบคุณครับ ชุดน้อยๆค่อยๆผสมผสานเอาครับ  :thank1:

Smith:

--- อ้างจาก: ครูเบียร์ ที่ วันที่ 24 กันยายน  2023, 19:57:27 น. ---เสียงชัดมาก  :95:

ขอบคุณครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version