วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > แสดงผลงานวงดนตรีและเครื่องเสียงของสมาชิก eXtreme (HardLock)

เพลง XMKL กับ ซานด์ฟอนด์สองไลน์ ครับ

(1/2) > >>

Smith:
เพลง XMKL กับซาวนด์ฟอนด์สองไลน์ เครื่องเป่าหวานๆ กับระบบมิกส์อนาล็อคครับ
 :**:
@smithfuturemusic  
--- End quote ---

ชา นครนม(ว๊อคแมน):
มุมกล้องสวยงาม เสียงเพราะ ครับ
 :95:

มานพ:
โห..รีบเข้ามาดูนึกว่ามีขาวๆ  :88:

Smith:

--- อ้างจาก: ชา นครนม(ว๊อคแมน) ที่ วันที่  8 มกราคม  2024, 13:44:35 น. ---มุมกล้องสวยงาม เสียงเพราะ ครับ
 :95:

เพลง XMKL สบายเลยครับ เปิดอย่างเดียวเลย  :**:

Smith:

--- อ้างจาก: มานพ ที่ วันที่  8 มกราคม  2024, 13:50:31 น. ---โห..รีบเข้ามาดูนึกว่ามีขาวๆ  :88:

ตั้งแต่ แอดตั้งค่าคอมให้ ยังไม่ได้ทำอะไรเลย  :84:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version