ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อฮาร์ดล็อคมาหลายปีแล้ว แต่ไม่มีเวลาเล่น เคยยืมฮาร์ทดิสรวมเพลงน้องเขามาเล่น แต่เขาขายไปแล้ว เลยไม่รู้จะหาเพลงที่ไหน ที่แจกฟรีก็เจอแต่ไวรัส  (อ่าน 880 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peteraudio

• กำเนิดใหม่
  • *
  • HL#9C001FFC
แนะนำด้วยครับมือใหม่
หาเพลงหรือเป็นสมาชิกเพลงทีไหนครับ

ซาวด์ฟร้อนดนตรีสด หรือซื้ออะไรเพิ่มเติ่มครับเช่น VTSi
ผมใช้ มิกเซอร์ x air 12 มีอะไรแนะนำมั้ยครับ

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
เริ่มต้นจากการอัพเดทให้เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดครับ
https://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=127973

จากนั้นค่อยอัพเดทไฟล์เพลง XMK DEMO 1-25
แล้วค่อยพิจารณาเพิ่มเพลง XMK ตามงบประมาณ
https://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=127987.0
 :95:

• *
ขอบคุณมากครับ อัพเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดแล้วครับ และลงเพลงครบตาม 25 โพลเดอร์แล้วครับ

ออฟไลน์ ดนตรีไหมไทย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 448AB84D,740C329B,740E329F, 84862C43 (x-men)
ขอบคุณมากครับ อัพเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดแล้วครับ และลงเพลงครบตาม 25 โพลเดอร์แล้วครับ

คำฮิต : ซื้อฮาร์ดล็อค ที่ไหนครับ จากใคร...
           ติดต่อให้เขาซัพพอร์ท เลยครับ

ส่วนผม ก็เป็นสมาชิก xmk เพลงส่วนใหญ่ มีครบแล้ว
เพลงตระกูลอื่น ก็โหลดเอาตามเนต หรือสะดวกก็ซื้อ EMK « โดย Music Creator  ท่านอยุ่ในเวปนี้ ครับ่ เพลงก็น่าจะครอบคลุมหมดแล้ว ล่ะ
เพลงที่อยากได้ อยากมี ก้ขอเอาจากบอร์ดที่นี่ ที่เขาไว้ให้แนะนำเพลง ก็น่าจะเพียงพอแล้วครับ

ออฟไลน์ tuolek

• ระดับ 5
  • *
  • 4F0D78F8 จากครูภูมิ
แนะนำด้วยครับมือใหม่
หาเพลงหรือเป็นสมาชิกเพลงทีไหนครับ

ซาวด์ฟร้อนดนตรีสด หรือซื้ออะไรเพิ่มเติ่มครับเช่น VTSi
ผมใช้ มิกเซอร์ x air 12 มีอะไรแนะนำมั้ยครับ

เริ่มที่ ไฟล์เพลง XMK น่าจะจบเกือบ 95% อีก5% อยู่ที่ซาวด์ที่ท่านชอบ
 ล่าสุดลูกค้ามาเหมาเพลง XMK ทั้งหมดที่ทีมงานทำมา 15ปี
อายุ 74 ปี บอกเอาไปร้องแก้เหงา ผมนี่ งง เลย
พอได้ร้องจากเครื่องทีมงานแล้ว ไปร้องที่ไหนก็ไม่เหมือน
 ที่สำคัญอย่าให้เลยช่วงโปรโมชั่นละ ติดต่อตัวแทนใกล้บ้านได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 มกราคม 2024, 18:10:32 น. โดย tuolek »

ออฟไลน์ ood1925

• ระดับ 3
  • *
  • 5628AD24 ซื้อจากครูภูมิ

• *
ปัญหาคือจำไม่ได้ว่าซื้อจากใคร แต่ซื้อในเวปนี้ครับ ก่อนโควิดอีกซื้อหลายปีจนจำไม่ได้แต่แผ่นซีดีกล่องทุกอย่างอยู่ครับ เดาว่าซื้อจากครูภูมิครับ
ผมดาวน์โหลดเพลง XMK Demo ได้นะครับ แต่กดอัพเดทสิทธิ์การใช้งานไฟล์ XMK จะขึ้น Download XMK License Fail
ไม่รู้ต้องแก้ยังไง ตอนซื้อมาได้แจ้งลงทะเบียน ฮาร์ดล้อคไปแล้วครับ

ออฟไลน์ SamartZ

• ระดับ 4
  • *
  • 46449430 (MP)
ก่อนอื่นต้องแยกให้ออกระหว่าง ค่าเพลง กับ ค่าโปรแกรมครับ

- 2,000 คือค่า Hardlock + โปรแกรม eXtreme ไม่รวมเพลง
  ยกเว้นคนขาย Hardlock จะแถมให้ แต่ไม่น่าจะเป็นเพลงตระกูล XMK
- เพลง Demo ทุกชุด ของ XMK แจกให้ฟรีสำหรับผู้ที่ซื้อโปรแกรม eXtreme
(เพื่อจะได้ฟังแล้วติดใจซื้อชุดเต็มของ XMK)
- เพลง XMK (กีต้าร์สด) ค่าสมาชิกรายปี ปีละ 3,600 บาท เดือนละ 2 งวด รวมทั้งปี 24 งวด
และสามารถซื้อย้อนหลังได้ แนะนำให้ซื้อในช่วงโปรโมชั่น ก่อนสิ้นเดือนนี้เพราะได้ราคาพิเศษ
- เพลง Package ของ XMK จะจัดเป็นชุดๆตามชื่อนักร้อง ชื่อวง หรือ ประเภทเพลง
  หาซื้อช่วงนี้ก่อนสิ้นเดือนคุ้มมาก Package ละ 100 บาท
- เพลง EMK ค่าสมาชิกรายปี 1,800