ผู้เขียน หัวข้อ: CDหรือDVDไว้สำหรับSoundCheckเครื่องเสียงกลางแจ้งหาได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 3273 ครั้ง)

chart_g

• บุคคลทั่วไป
ผมเคยอ่านเจอ  แต่จำไม่ได้ว่าที่ไหน ??? ???
เขาแนะนำเวปโหลด  แต่ผมไม่ได้จดไว้ด้วย
วันนี้นึกอยากจะมีไว้ลองดูครับ  ขอบคุณครับ

chart_g

ก๊อกๆ สงสัยไม่มีใครใช้

nimitmai

ผมเคยอ่านเจอ  แต่จำไม่ได้ว่าที่ไหน ??? ???
เขาแนะนำเวปโหลด  แต่ผมไม่ได้จดไว้ด้วย
วันนี้นึกอยากจะมีไว้ลองดูครับ  ขอบคุณครับ

ท่านลองใช้การค้นหาข้อมูลในเว็บดูนะครับ  ;) ;)

tukae

แบบนี้หรือเปล่าครับ...

ออฟไลน์ ยุทธเดชช

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
ในเวปบิตมีครับ

chart_g

ท่านลองใช้การค้นหาข้อมูลในเว็บดูนะครับ  ;) ;)

เคยค้นหาไปรอบหนึ่งแล้วแต่ลิงค์ตายหมด แต่ก็ได้ไฟล์นี้มา http://www.mininova.org/tor/307094
ไม่รู้จะมีคนปล่อยมั๊ย

chart_g

แบบนี้หรือเปล่าครับ...

น่าจะใช่ครับ ท่านได้แต่ใดมาครับ

tukae

ได้จาก กรุงเทพฯ นานแล้วครับ... เคยฝากท่านฟรีแมนแจกตอน ตุ้มโฮมออนซอน กทม. ด้วย

fa_zone

สำหรับผมจะใช้เพลงอะไรก็ได้ที่คุ้นๆหูและที่สำคัญจะต้องไม่ใช่ไฟล์ mp3 อย่างเด็ดขาดเพราะว่าเสียงมันแย่เอามากๆ

เอาเป็นว่าส่วนมากเพลงที่ใช้ทดสอบผมจะใช้แค่เป็นตัวเชคระบบว่ามีปัญหาอะไรกับระบบบ้าง เสียงออกครบทุกตู้หรือไม่

ส่วนเวลาทำโทนทำฟีดแบคจะทำจากไมค์เป็นหลักครับผม