ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

ทำให้เริ่มเล่น extreme ลื่นๆ ปัญหาน้อยๆ (ตั้งแบบ E22NP)

<< < (2/7) > >>

มานพ:
เอาที่พี่สะดวกเลยครับ ไม่แตกต่างครับ
เพียงตัด function เกี่ยวกับที่เสียบ usb ออก
เช่น เครื่องหยอดเหรียญ ดรัมแพด ไลท์ dmx-512

วิเชียร คนสุโขทัย:
ขอบคุณมากๆ ครับ

ขวัญ:
สร้าง Folder เก็บเพลงใหม่  เปลี่ยนข้อมูลคาราโอเกะไม่ได้ มันขึ้นแบบนี้ครับพี่    :77:

มานพ:

--- อ้างจาก: ขวัญ ที่ วันที่  2 มกราคม  2018, 15:34:26 น. ---สร้าง Folder เก็บเพลงใหม่  เปลี่ยนข้อมูลคาราโอเกะไม่ได้ มันขึ้นแบบนี้ครับพี่    :77:

--- End quote ---

ขวัญลองดู folder ที่พี่สร้างครับเรามีเหมือนไหม

ขวัญ:

--- อ้างจาก: E22NP ที่ วันที่  2 มกราคม  2018, 15:47:59 น. ---ขวัญลองดู folder ที่พี่สร้างครับเรามีเหมือนไหม

--- End quote ---

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version