ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้มือถือซัมซุง แอนดรอยด์คุมมิกซ์ UI16 อยากปิดแอดเดรสบาร์ในเบราเซอร์  (อ่าน 1138 ครั้ง)

ออฟไลน์ ศรชัยมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 8F666597 - จากท่าน ชา นครนม
      กำลังรอทุนหาซื้อไอแพดมินิ เลยใช้มือถือซัมซุงไปก่อน  แต่ว่าหน้าจอควบคุมในมือถือที่ใช้เบราเซอร์โครม มีแอดเดรสบาร์ปรากฏอยู่
ทำให้เสียพื้นที่การใช้งานไป

ท่านใดมีวิธีจัดการปิดแอดเดรสบาร์ หรือมีวิธีที่ดีกว่านี้ แนะนำมาหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้า

ออฟไลน์ ขอชอลอ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HLno. 96E63ADF / 8D001112 (xmen)
ใช้ app full-screen browser ครับ

ออฟไลน์ ศรชัยมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 8F666597 - จากท่าน ชา นครนม
ใช้ app full-screen browser ครับ

เดี๋ยวจะลองดู   :thank1: