ผู้เขียน หัวข้อ: แทรกเมดเลย์ แบบกำหนดเอง ในรายการเพลงที่เราตั้งคิวเพลงไว้แล้วได้ไหม  (อ่าน 2750 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต้นไผ่ สุพรรณ

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 5E626851(ลูกทุ่งสมใจนึก) 9762A070(น้านพ สุพรรณ)
สอบถามครับว่า ในกรณีที่เรา จัดคิวเพลงไว้เรียบร้อยแล้ว แต่ยังไม่ได้ใส่เมดเลย์ ลงไป  เราสามารถแทรกเมดเลย์ แบบกำหนดเอง ลงไปในคิวเพลงได้ไหม

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ได้มั๊ง ครับพี่ อิอิ ก็ทำขั้นตอน เลือกเพลงแล้วก็ กด F4 เลือก ทำเอาอยากทำแบบไหน หรือป่าว  :o^: :o^:อิ อิ แล้ว save ครับ

ออฟไลน์ wiset

• ระดับ 3
  • *
  • 5DD45A80 พ่อใหญ่หิน
ทำมาตั้งนานแล้วครับ เมดเลย์ผมใช้แต่แบบนี้ล่ะคับ (ใช้ F 4) รวมถึงการตัดเกริ่นด้วย

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
สงสัยตอนบวช ท่องสวดมนต์จนลืมมั่ง
ตามที่ทั้ง 2 ท่านข้างบนนี้กล่าวครับ

ออฟไลน์ mixmas

• *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)
สงสัยตอนบวช ท่องสวดมนต์จนลืมมั่ง
ตามที่ทั้ง 2 ท่านข้างบนนี้กล่าวครับ
ถูกใจ...ใช่เลยครับป๋า :thank1: :th2: :th2: :flower:

ออฟไลน์ ต้นไผ่ สุพรรณ

• ระดับ 5
  • *
  • 5E626851(ลูกทุ่งสมใจนึก) 9762A070(น้านพ สุพรรณ)
ขอบคุณทุกท่านครับ  เมื่อคืนก็กด f4  ทำไมกดไม่ได้ ฟร๊ะ  วันนี้กดได้เฉย   :bla: :bla: :bla: :bla:

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
กรณีแทรกเพลงในระหว่างเล่น แทรกได้เลยตามใจปรารถนา ไม่มีปัญหาใดๆ
แต่ถ้าจะบันทึกรายการเพลง ระวัง! ถ้าเปิดเพลงในรายการที่บันทึกไว้บ้างแล้ว
พอเราบันทึกรายการเพลง รายการเพลงที่บันทึกใหม่จะมีแต่เพลงที่ยังไม่เล่น
เพลงที่เล่นไปแล้วจะไม่ถูกบันทึกด้วย แต่ถ้าแทรกเพลงล่วงหน้าก่อนเปิดเล่น
หมายถึงเปิดรายการเพลงที่บันทึกไว้ขึ้นมา แล้วแทรกเพลง และบันทึกทับไป
อันนี้รายการเพลงที่บันทึกไว้จะไม่เสียหาย แค่มีเพลงที่แทรกเพิ่มขึ้นมาเท่านั้น.