ผู้เขียน หัวข้อ: extreme karaoke เล่นในแทปเลทที่ใช้ระบบปฎิบบัติการณ์ "แอนดรอย" ได้หรือเปล่าครับ?  (อ่าน 2177 ครั้ง)

musicat

• บุคคลทั่วไป
รบกวนท่านผู้รู้ทั้งหลายด้วยครับ...

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :D :happy: ตอนนี้ยังเล่นบนแอนดรอยไม่ได้ครับ  :beer: :cheer:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
รบกวนท่านผู้รู้ทั้งหลายด้วยครับ...

ไม่รู้ท่านที่เคยโทรถามผมหรือปล่าว
ตอบอีกครั้ง ว่า....  ไม่ได้ครับ

แต่ถ้าแทปแลต  ที่เป็นวิน 7น่าจะรันได้