ถามตอบปัญหาด้าน Computer > มุม Drivers

สอบถามเรื่องมิกส์ x32compact ครับ

(1/3) > >>

บุญสม:
ผมลงไดร์เวอร์ตัวนี้กับวินโดว์7 64บิท แต่ลงแล้วก็ยังไม่เห็นกันครับ
BEHRINGER_X-USB_v4.11.0_2017-05-09_setup
ไม่ทราบว่าผิดตัวหรือไม่ครับ
หรือว่าต้องใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนครับ  ขอบคุณครับ

Sumatethep:
ปกติไดรเวอร์ที่ผลิตภัณฑ์แนะนำไว้ให้ผู้ใช้ดาวน์โหลดมาจากเว็บไซต์ไม่มีปัญหาแน่นอน

อยากให้ท่านดาวน์โหลดให้ตรงกับเวอร์ชั่นของระบบ

ครูใช้ผลิตภัณฑ์ตระกูลX  ไม่มีปัญหานี่ครับ
 :95:

บุญสม:

--- อ้างจาก: Sumatethep ที่ วันที่ 23 พฤศจิกายน  2018, 18:57:50 น. ---ปกติไดรเวอร์ที่ผลิตภัณฑ์แนะนำไว้ให้ผู้ใช้ดาวน์โหลดมาจากเว็บไซต์ไม่มีปัญหาแน่นอน

อยากให้ท่านดาวน์โหลดให้ตรงกับเวอร์ชั่นของระบบ

ครูใช้ผลิตภัณฑ์ตระกูลX  ไม่มีปัญหานี่ครับ
 :95:

--- End quote ---
ขอบคุณครับอาจารย์ จะลองงมไปเรื่อยๆครับ

คนตัดหญ้า:
ลองดูอีกตัวสิครับ ตัวasio

มานพ:
ยกไปชะเมา วันที่ 8  :84:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version