เครื่องเสียง / ภาพ > Sound Interface,Sound Modules,SoundFont,VSTi

แจก soundfont เลียนเสียง roland ขนาดไม่ถึง 10 megs

(1/21) > >>

มานพ:
ลองทำเล่นกับเครื่องที่สเปคไม่สูงมาก ขนาดไม่เกิน 10 เม็ก

อัดจาก sound on board ไม่ปรับแต่งใดๆ ไม่ใช้ bus group ไม่ใช้ effect ไม่ใช้ live

ให้ฟรีๆ ครับ ใช้กับ eXtreme hardlock ตัว @ ใช้ไม่ได้นะครับ

คลิ๊กเพื่อ download

หรือถ้าอยากให้ค่าชาเขียวผมก็ไม่ปฏิเสธสิบบาทยี่สิบบาทรับทั้งนั้นครับ อิอิ เผื่อมีคนคิดดีตอบแทน
ชื่อบัญชี มานพ ธ.กรุงไทย เลขที่บัญชี: 690-0-00129-7  :cheer:

ปล. ใครเอาไปขาย หรือเผื่อประโยชน์ทางการค้าขอให้ไม่เจริญรุ่งเรือง

sriAROON:
:-)

หม่อง เมืองสิงห์:
ว๊า..มือไวไปหน่อย ลืมไปว่าเรามีแค่ 185 คลิ๊กโหลดไปซะแล้ว..  :hap3: :hap3: :hap3:

นายเปี๊ยก !!:
โหลดไปแล้ว ใช่ได้หรือเปล่าก็ไม่รุ  :beer:

กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d):
 :beer: :beer: งั้นขอโหลดไปทดสอบเลยนะครับ  :beer: :beer:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version