เครื่องเสียง / ภาพ > Sound Interface,Sound Modules,SoundFont,VSTi

ลองอินเตอร์เฟสจาก Behringer Flow 8

<< < (4/5) > >>

ดนตรีไหมไทย:

--- อ้างจาก: ชา นครนม(ว๊อคแมน) ที่ วันที่ 31 สิงหาคม  2021, 20:16:40 น. ---จ้องไว้เหมือนกัน แต่พอดี มิกซ์เล็กๆ 2 พันบาท ก็ Live ได้ เลยใช้ไปก่อน

--- End quote ---

ไม่มีอะไรก็ live ได้ครับ..555
อยุ่ที่การปรับแต่งจริงๆ ...สุดยอดครับ..

somkiat22:
กำลังสนใจครับตัวนี้ คิดว่าจะสั่งซื้อมาใช้กับ extreme karaoke อยู่ครับ อยากทราบว่าการใช้งานเป็นอย่างไรบ้างครับ

--- อ้างจาก: somkiat22 ที่ วันที่ 29 ตุลาคม  2022, 20:34:09 น. ---กำลังสนใจครับตัวนี้ คิดว่าจะสั่งซื้อมาใช้กับ extreme karaoke อยู่ครับ อยากทราบว่าการใช้งานเป็นอย่างไรบ้างครับ

อ่านโพสต์ของท่าน นพ สุพรรณ...เจ้าของกระทู้นี้ ผมว่าน่าจะชัดเจนมากแล้วครับ..
โดยเฉพาะคำสุดท้ายที่ว่า  :82:

--- อ้างจาก: ดนตรีไหมไทย ที่ วันที่  1 พฤศจิกายน  2022, 09:39:34 น. ---อ่านโพสต์ของท่าน นพ สุพรรณ...เจ้าของกระทู้นี้ ผมว่าน่าจะชัดเจนมากแล้วครับ..
โดยเฉพาะคำสุดท้ายที่ว่า "ซื้อความสุขได้พอสมควร"

Sumatethep:
กลิ่นไอของมิกซ์ดิจิทัลเริ่มมาแล้ว หลังโควิดลดการระบาด
 :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version