ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

ใช้ exstreme hl มาประมาณ3ปีแล้ว ไม่เคยมีปัญหา ตั้งแต่ win7-10 มาวันนี้ เสืยงหน่วงๆ กระตุก

(1/5) > >>

taveesak77@:
ลงโปรแกรมใหม่ก็ไม่หาย ทดลองใช้ exstreme ตัวฟรี เล่นได้ปกติ ฮาร์ดล็อกเสียหรือเปล่าครับ สเป็กคอม i7 gen10 ram16g

ขวัญ:
Hardlock เป็นแค่เพียงกุญแจในการเข้าใช้โปรแกรมครับ  ถ้าเสียจะเข้าโปรแกรมไม่ได้เลยครับ

ถ้าเป็น Windows แท้     และเคยใช้งานได้ปกติ   ลองทำความสะอาด Windows  ลบขยะบ้างครับ   ปรับแต่ง windows ให้มีประสิทธิภาพ     disable โปรแกรมที่ไม่ได้ใช้  ไม่ให้ run เบื้องหลังครับ   

อย่าไปเทียบกับตัว V2  ครับ    V3 พัฒนาความสามารถขึ้นมาเป็นร้อยอย่าง  ย่อมกินทรัพยากรเครื่องมากกว่าอยู่แล้วครับ

แก้ไขเองไม่ได้ก็ติดต่อตัวแทนที่ซื้อ hardlock มาครับ  ให้เค้าช่วยแก้ไขให้ครับ

ขวัญ:

อีกหนึ่งทางเลือกครับ

https://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=120929.msg124586148#top

--- อ้างจาก: ขวัญ ที่ วันที่  9 ตุลาคม  2022, 13:03:29 น. ---Hardlock เป็นแค่เพียงกุญแจในการเข้าใช้โปรแกรมครับ  ถ้าเสียจะเข้าโปรแกรมไม่ได้เลยครับ

ถ้าเป็น Windows แท้     และเคยใช้งานได้ปกติ   ลองทำความสะอาด Windows  ลบขยะบ้างครับ   ปรับแต่ง windows ให้มีประสิทธิภาพ     disable โปรแกรมที่ไม่ได้ใช้  ไม่ให้ run เบื้องหลังครับ   

อย่าไปเทียบกับตัว V2  ครับ    V3 พัฒนาความสามารถขึ้นมาเป็นร้อยอย่าง  ย่อมกินทรัพยากรเครื่องมากกว่าอยู่แล้วครับ

แก้ไขเองไม่ได้ก็ติดต่อตัวแทนที่ซื้อ hardlock มาครับ  ให้เค้าช่วยแก้ไขให้ครับ

--- End quote ---

ขอบคุณครับผม วินโดว์แท้ครับ เดียวลองพยามทำดูครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version