วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > พูดคุยทั่วไปเรื่องวงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์

สอบถามไมค์ลอยครับ

(1/3) > >>

จืดศักดิ์:

***  อยากสอบถามเพื่อนสมาชิกว่าไมค์ลอย รุ่นไหนเสียงดี
 คุ้มค่ากับราคา ไม่มีปัญหากับคลื่นใหม่บ้างครับ เพื่อเป็นแนวทางให้
หลาย ๆ ท่านได้รับทราบหรือตัดสินใจ
( ขอทั้ง Copy และ ของแท้ครับ )**

SamartZ:
แนะนำตัวนี้ครับ

Nineyod:

--- อ้างจาก: จืดศักดิ์ ที่ วันที่ 14 ตุลาคม  2022, 06:48:16 น. ---
  ***  อยากสอบถามเพื่อนสมาชิกว่าไมค์ลอย รุ่นไหนเสียงดี
 คุ้มค่ากับราคา ไม่มีปัญหากับคลื่นใหม่บ้างครับ เพื่อเป็นแนวทางให้
หลาย ๆ ท่านได้รับทราบหรือตัดสินใจ
( ขอทั้ง Copy และ ของแท้ครับ )**

--- End quote ---

ใช้ของแท้ ราคาสูงหน่อยแต่จบ.... ทั้งระยะสั้นและระยะยาว ....
ใช้ของก็อป ราคาไม่ข้ามหมื่น ...อาจจะไม่จบ ถ้าเอาไปทำงานในที่มีคลื่นความถึ่เยอะๆ
ระยะสั้นรอด.... ระยะยาว เกิน1 ปีไปได้ก็คุ้มแล้ว...

อยากให้มองของแท้ จีนแท้ๆ มาลองใช้ครับ ถ้าเลือกที่ราคาถูก (คหสต)

มานพ:
คุ้มค่ากับราคา ของแต่ละคนไม่เหมือนกันนะน้า
ความถี่ใหม่แมร่มยิ่งน้อยข้ามช่วงอีก

เอาความถี่ไปแปรรูป
#สะดวกแบบนี้

alexaob:
คุณภาพตามราคาครับ. อย่าเอาถูกเกินไปครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version