ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

win11มองไม่เห็นHLใช่ไหมทำไง

(1/3) > >>

taione:
ครูอาจารย์สมาชิกทุกท่านครับ ผมเปลี่ยนโนตบุคใหม่ จากวินโดว์7  มาเป็นวินโดว์11 64บิท แล้วลงโปรแกรมextremeใหม่
เป็นเวอร์ชั่นล่าสุด.215 โดยโหลดมาจากหน้าบอร์ แล้วติดตั้งลงไดร์D เมื่อติดตั้งเสร็จเสียบHLแล้วไฟHLกระพริบเปิดโปรแกรมextremeไม่ได้ เลยย้อนกลับไปที่โปรแกรมคลิกที่โฟลเดอร์ไดเวอร์เลือก64บิทแล้วติดตั้งรีสตาร์ท ไฟก็ยังกระพริบเปิดโปรแกมไม่ได้ครับ ช่วยหน่อยคราบบบบบ

เด็กชายเคยโสด:
เป็น ฮาร์ดล็อกรุ่นไหนครับ  สีอะไรครับ

taione:
สีน้ำเงินครับ

taione:
ไดร์เวอร์จำเป็นต้องลงที่ไดร์Cมั้ยครับ

ขวัญ:
ถอด hardlock  ออก
รืสตาร์ท  แล้วค่อยเสียบ hardlock ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version