ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

win11มองไม่เห็นHLใช่ไหมทำไง

<< < (2/3) > >>

E24WSO:
เวลาติดตั้งอุปกรณ์อะไรใหม่ ๆ ต้องลงไดร์ฟเวอร์ให้เรียบร้อยก่อน แล้วจึงเสียบ devices นั้น ๆ ก็น่าจะเรียบร้อยดีครับ

Music Creator:
win11 block driver ของ extreme อยู่ ให้ไปปิด device security protect ครับ

taione:

--- อ้างจาก: ขวัญ ที่ วันที่ 15 พฤศจิกายน  2022, 13:31:14 น. ---ถอด hardlock  ออก
รืสตาร์ท  แล้วค่อยเสียบ hardlock ครับ

--- End quote ---

ขอบคุณครับ ทำแล้วยังไม่ได้ครับ :thank1: :thank1:

taione:

--- อ้างจาก: E24WSO ที่ วันที่ 15 พฤศจิกายน  2022, 13:49:35 น. ---เวลาติดตั้งอุปกรณ์อะไรใหม่ ๆ ต้องลงไดร์ฟเวอร์ให้เรียบร้อยก่อน แล้วจึงเสียบ devices นั้น ๆ ก็น่าจะเรียบร้อยดีครับ

--- End quote ---
ขอบคุณทำแล้วก็ยังไม่ได้ครับ :thank1: :thank1:

Music Creator:

น่าจะใช้งานได้แล้วนะครับ ตามที่ลูกสาวท่านทำตามที่ผมแนะนำทางโทรศัพท์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version