ผู้เขียน หัวข้อ: เอา Plugin Arturia Moog Modular VSTi มาให้โหลด  (อ่าน 2235 ครั้ง)

amnach

• บุคคลทั่วไป
เอา Plugin Arturia Moog Modular VSTi มาให้โหลด
« เมื่อ: วันที่ 4 ธันวาคม 2007, 21:18:41 น. »
ดาวน์โหลด Moog Modular ตามนี้ครับ

คลิก คลิก ดาวน์โหลด VSTi--Arturia-Moog-Modular-V1.1

ฝาก อ.ภูมิ หรือท่านผู้เชี่ยวชาญ ช่วยดูให้ด้วย หากนำไปปรับปรุงร่วมกับ SessionDrummer 2 น่าจะดีครับ ผมลองมัวๆ ดู เสียงแปลกดี น่าใช้กับเสียง Guitar
 :angel:ขอขอบคุณครับ

poom

Re: เอา Plugin Arturia Moog Modular VSTi มาให้โหลด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 4 ธันวาคม 2007, 23:18:06 น. »
 ;D ผมเคยโหลดมาแล้วครับ   นานมาแล้ว  พยายามอยู่หลายวัน
นำสายไปเสียบตรงโน้น  ตรงนี้ เฮ้อ   ถอดใจ 
เพราะใช้ไม่เป็น  เลยลบทิ้งไปนานแล้ว
 ;D มีอยู่ช่วงหนึ่ง ยอมรับว่าบ้าคลั่ง VSTI ใช้ Emule โหลด  ทั้งวันทั้งคืนเปิดคอมทิ้งไว้
และไปซื้อแผ่นจากเซียรังสิต หมดเงินไปมากพอสมควร เพราะส่วนมากเป็น DVD
แผ่นละ 230-250 บาท จนวันนี้เลิกแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 4 ธันวาคม 2007, 23:20:12 น. โดย ครูภูม »

amnach

Re: เอา Plugin Arturia Moog Modular VSTi มาให้โหลด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 13 ธันวาคม 2007, 19:07:48 น. »
 ::)ขอบคุณ อ.ภูม ครับ
 :angel: ว้า.....หมดหวังได้ฟัง เพราะผมก็เสียบรูโน้นที รูนี้ที เคยลองเสียงเบส กีต้าร์ แล้วมันก็ไม่ได้ผล ก้อถอดใจเหมือนกันครับ