ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญ ร่วม งานพบปะและสังสรรค์ สมาชิกเอ็ม.ดี.เฮ้าส์ 7 - 8 สิงหาคม 2553 จ.ระยอง  (อ่าน 46519 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ.ชุม สีหมอก

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HD#4DE5ACF3(ลูกทุ่งสมใจนึก)
คือว่าผม งง ๆ คำถาม ครับอาจารย์
เสื้ออะไร ยังไงนะครับ ขออีกทีครีับ ฮิฮิ
คือว่า สมาชิกในบุรีรัมย์เรา ไม่ทำเสื้อในรูปแบบ ของเราออกมาบ้างหรือ  :love2:ประมาณนี้แหละ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
อีกสักครู่จะออกเดินทางครับ

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • HL#840A3EF9 (x-men)

ทุกๆท่านเดินทางโดยปลอดภัยครับ  :love2:

mio

• บุคคลทั่วไป
ผมไม่ได้ไปแน่ครับ..วันนี้ ร้านเจ้านาย มี มินิคอนเสิร์ต บิว เดอะ สตาร์ อ่ะครับ ต้องคอยไปดูความเรียบร้อยของเครื่องน่ะครับ :hap5:

winit

ระวังฟ้าฝนด้วยนะครับ
กทม.  มาแล้ว..ท่าทางหนักเรย.. ;D

ออฟไลน์ เคนยา

• ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
ใครไป ก็เผื่อด้วยนะครับ  รอชมการถ่ายทอดสดอยู่ทางบ้าน

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
คือว่า สมาชิกในบุรีรัมย์เรา ไม่ทำเสื้อในรูปแบบ ของเราออกมาบ้างหรือ  :love2:ประมาณนี้แหละ

อ๋อ ครับ เข้าใจแล้วครับ ฮิฮิ
อาจารย์คิดว่าหน้าทำไหมครับ ส่วนตัวผมคิดว่าหน้าทำนะครับ

ออฟไลน์ น้ายิ่ง

• ระดับ 5
  • *
  • HL## 8C09BEC5 ( x-men)
ทำไมเงียบจัง... :o^:

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
แย่เลยครับ..ช่วงเย็นฝนตก..ต้องย้ายไปกินมื้อเย็นในห้องสัมมนา...
ตอนนี้ทุกอย่างปกติแล้วครับ..ที่เวทีหลักก็เริ่มแล้ว .. ย้ายออกมาข้างนอกกันแล้วครับ.. :cheer: :cheer:
ส่วนตัวผมเองก็กลับเกือบถึงบ้านแล้วครับ..  :beer: :beer:
ที่แน่ ๆ ของรางวัลเพียบเลย..  :th2: :th2:

ออฟไลน์ มวล8R

• ระดับ 4
  • *
  • HL#5CA07A80 (อู๊ด โคจร)
แย่เลยครับ..ช่วงเย็นฝนตก..ต้องย้ายไปกินมื้อเย็นในห้องสัมมนา...
ตอนนี้ทุกอย่างปกติแล้วครับ..ที่เวทีหลักก็เริ่มแล้ว .. ย้ายออกมาข้างนอกกันแล้วครับ.. :cheer: :cheer:
ส่วนตัวผมเองก็กลับเกือบถึงบ้านแล้วครับ..  :beer: :beer:
ที่แน่ ๆ ของรางวัลเพียบเลย..  :th2: :th2:
อยากชมภาพจังเลย  :cheer: :beer: :cheer1:

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
อยากชมภาพจังเลย  :cheer: :beer: :cheer1:

จากกล้องผมครับ (กล้องปัญญาอ่อน อิอิ)

ได้รับความกรุณาจาก "นายยอชช์" แห่งบางเมือง มารับครับ ไปถึงสถานที่จัดงาน "ทะเลงามรีสอร์ท" หาดดวงตะวัน จังหวัดระยอง ประมาณ บ่าย 2 โมงครึ่ง..เข้าไปที่ "แก๊งสุราทีม" ก่อนเพื่อนครับ ที่รู้จักตรงนั้นก้อมี "พี่ตุ๋ย บางปู" ของเรานี่แหล่ะครับ สวัสดีพี่ๆ ทุกคน ขอขอบคุณพี่ตุ๋ยครับ รู้สึกเป็นกันเองขึ้นมาทันที  แล้วก้อกรึบ )%#Jh

น้าสุข MD ขอบคุณมากๆ เช่นกัน หวังว่าคงมีโอกาสได้ชนแก้วที่ศรีราชา่นะครับ...เห็นบ่นหา "ตาเหน่ง" มันไงกันเนี่ย อิอิ

สุราและอุปกรณ์ วางท้ายรถ มีอันนี้สดๆ มาจากใต้ เพื่อนสมาชิก MD ชาวใต้ เค้านำมาฝากสมาชิก MD ภาคอื่นๆ ครับ

ส่วนที่ถูกทำลายไปก่อนหน้าที่พวกเราจะไปถึงครับ

เสื้อสีเทาถือแก้วเหล้า นั่นแหล่ะ..น้าป้อม ฮามากครับคนนี้ ฮ่าๆๆ สมาชิกจากโคราช ถ้าใช้คาราโอเกะ แกเป็นสาวก คาราไลท์ ครับ บ้านอยู่ไม่ห่างจากผู้พัฒนาโปรแกรม

ทะเลยามบ่าย มันช่างสวย ตราตรึงสายตาที่ได้เห็นได้ชมจริงๆ ครับ มันมีเสน่ห์มากครับ "ทะเล"

ตรงนี้เป็น "ซุ้มช่างอ๊อด ณ เชียงใหม่" ครับ แกมาแนะนำการใช้โปรแกรมที่มากับซาวด์ครีเอทีฟ ในการอัดเสียงในรูปแบบต่างๆ ครับ

เครื่องไม่เครื่องมือ เป็นของร้าน "ซาวด์มาร์ค" ชลบุรี ครับ พี่เรย์แกให้การสนับสนุนครับพี่น้อง
ตู้ฟูลเร้นท์ 1 คู่+พาวเวอร์มิกซ์ Alto โห..เสียงที่ได้ แทบไม่น่าเชื่อครับพี่น้องครับ

เครื่องปรุงเล็กน้อย...จิ๊บๆ

นี่เป็นการ Setup เครื่องเสียง ชุดเครื่องดนตรี ระบบไฟครับ นำภาพมาให้ชมกันครับ ทุกอย่าง Full

ชุดกลอง ตาโก ชอบไม๊

ตัวนี้เป็น "ดิจิทัลคอนโทรเลอร์" ใช้คอลโทรลไฟ และระบบอื่นๆ ด้วย (ยังไม่ค่อยเข้าใจเหมือนกันครับ)

ยี่ห้อนี้ครับ...อิอิ เอียงคออ่านหน่อยนะ

ช่างอ๊อด โค ตะ ระซน อิอิ

มาดูของที่ผู้มีอุปการะคุณ นำมาแจกครับ เยอะแยะมากครับพี่น้อง อยากเป็นสมาชิคเดี๋ยวนั้นเลยครับ อยากได้ แฮ่ะๆๆ

ขายราคาถูกมั๊กมากครับพี่น้อง

ตัวนี้เป็นรางวัลใหญ่สุดครับ ราคา 3 หมื่นกว่าบาท อิจฉาคนที่ได้ไปจังเร๊ยยยย

อ่ะ..ใครหล่ะเนี่ย..จำกันได้ไม๊ อิอิ

ตัวนี้ มี่คนนำมาขายครับ โชว์ทุกส่วนสัด เอาไว้ให้พี่นันต์ อธิบายละกันครับ อิอิ

เครื่องปรุงกับมิกซ์ ที่จะใช้มิกซ์วง ในคืนนี้ครับ

ตู้ทั้งหมด ลงข้างละแค่เนี๊ยะ ของ A&J ทั้งหมดครับ

กลับมาที่ "ซุ้มช่างอ๊อด ณ เชียงใหม่" อีกครั้งครับ พี่เรย์กำลังขายไมค์สายเสียงดีราคาถูกครับ 7 ร้อยบาทถ้วนครับ พี่นันต์อุดหนุนไป 1 ตัว อิอิ

สอน..หรือเถียงกันหวา...

พีีมานิต และ ช่างโก้ ก้อมา

เดี๋ยวสิ ขอถ่ายรูปไ้ว้เป็นที่ละทึกหน่อยจิ๊

พี่เก๋ "บ้านเก๋ มิวสิคตรัง" ก้อมา

ฝนตกตลอดจนถึงเวลาอาหารเย็น ทานกันกลางแจ้งไม่ได้ เลยย้ายเข้าห้องประชุม แต่..ชุเครื่องเสียงเล่นวงเค้าไม่ย้าย
ซาหรุปแว่...ย้ายชุดของพี่เรย์ เข้ามาแทน พี่อนันต์ได้โอกาส โชว์ไฟพาร์รากหญ้า และ ไลท์คอลโทรล ด้วย Xtreme ฮ่าๆ ผมช่วยครับพี่นันต์

บรรยากาศตอนกลางคืนหลังจากฝนหาย ได้เวลาวงสดเล่นกันแล้วครับ (กล้องปัญญาอ่อน ถ่ายกลางคืนไม่แหล่มเร๊ย)

หมดแล้วครับพี่น้องง...

งานนี้มี ศิลปินใหม่มาโชว์ครับ "ศิลปินกลายพันธุ์ ฑีฆา ปรางแก้ว" ครับ กล้องผมถ่ายแล้วดูไม่ได้ รบกวนพี่นันต์แล้วกันครับ

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ติดตามชมตอนต่อไปครับ

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
เจ้าอาวาส หลบไปไหนหว่า
ไม่ยอมขโมย ซีนเรยยยยย
 :hap3: :hap5: :party:

• **
จากกล้องผมครับ (กล้องปัญญาอ่อน อิอิ)

ได้รับความกรุณาจาก "นายยอชช์" แห่งบางเมือง มารับครับ ไปถึงสถานที่จัดงาน "ทะเลงามรีสอร์ท" หาดดวงตะวัน จังหวัดระยอง ประมาณ บ่าย 2 โมงครึ่ง..เข้าไปที่ "แก๊งสุราทีม" ก่อนเพื่อนครับ ที่รู้จักตรงนั้นก้อมี "พี่ตุ๋ย บางปู" ของเรานี่แหล่ะครับ สวัสดีพี่ๆ ทุกคน ขอขอบคุณพี่ตุ๋ยครับ รู้สึกเป็นกันเองขึ้นมาทันที  แล้วก้อกรึบ )%#Jh

น้าสุข MD ขอบคุณมากๆ เช่นกัน หวังว่าคงมีโอกาสได้ชนแก้วที่ศรีราชา่นะครับ...เห็นบ่นหา "ตาเหน่ง" มันไงกันเนี่ย อิอิ

สุราและอุปกรณ์ วางท้ายรถ มีอันนี้สดๆ มาจากใต้ เพื่อนสมาชิก MD ชาวใต้ เค้านำมาฝากสมาชิก MD ภาคอื่นๆ ครับ

ส่วนที่ถูกทำลายไปก่อนหน้าที่พวกเราจะไปถึงครับ

นแหล่ะ..น้าป้อม ฮามากครับคนนี้ ฮ่าๆๆ สมาชิกจากโคราช ถ้าใช้คาราโอเกะ แกเป็นสาวก คาราไลท์ ครับ บ้านอยู่ไม่ห่างจากผู้พัฒนาโปรแกรม

ทะเลยามบ่าย มันช่างสวย ตราตรึงสายตาที่ได้เห็นได้ชมจริงๆ ครับ มันมีเสน่ห์มากครับ "ทะเล"

ตรงนี้เป็น "ซุ้มช่างอ๊อด ณ เชียงใหม่" ครับ แกมาแนะนำการใช้โปรแกรมที่มากับซาวด์ครีเอทีฟ ในการอัดเสียงในรูปแบบต่างๆ ครับ

เครื่องไม่เครื่องมือ เป็นของร้าน "ซาวด์มาร์ค" ชลบุรี ครับ พี่เรย์แกให้การสนับสนุนครับพี่น้อง
ตู้ฟูลเร้นท์ 1 คู่+พาวเวอร์มิกซ์ Alto โห..เสียงที่ได้ แทบไม่น่าเชื่อครับพี่น้องครับ

เครื่องปรุงเล็กน้อย...จิ๊บๆ

นี่เป็นการ Setup เครื่องเสียง ชุดเครื่องดนตรี ระบบไฟครับ นำภาพมาให้ชมกันครับ ทุกอย่าง Full

ชุดกลอง ตาโก ชอบไม๊

ตัวนี้เป็น "ดิจิทัลคอนโทรเลอร์" ใช้คอลโทรลไฟ และระบบอื่นๆ ด้วย (ยังไม่ค่อยเข้าใจเหมือนกันครับ)

ยี่ห้อนี้ครับ...อิอิ เอียงคออ่านหน่อยนะ

ช่างอ๊อด โค ตะ ระซน อิอิ

มาดูของที่ผู้มีอุปการะคุณ นำมาแจกครับ เยอะแยะมากครับพี่น้อง อยากเป็นสมาชิคเดี๋ยวนั้นเลยครับ อยากได้ แฮ่ะๆๆ

ขายราคาถูกมั๊กมากครับพี่น้อง

ตัวนี้เป็นรางวัลใหญ่สุดครับ ราคา 3 หมื่นกว่าบาท อิจฉาคนที่ได้ไปจังเร๊ยยยย

อ่ะ..ใครหล่ะเนี่ย..จำกันได้ไม๊ อิอิ

ตัวนี้ มี่คนนำมาขายครับ โชว์ทุกส่วนสัด เอาไว้ให้พี่นันต์ อธิบายละกันครับ อิอิ

เครื่องปรุงกับมิกซ์ ที่จะใช้มิกซ์วง ในคืนนี้ครับ

ตู้ทั้งหมด ลงข้างละแค่เนี๊ยะ ของ A&J ทั้งหมดครับ

กลับมาที่ "ซุ้มช่างอ๊อด ณ เชียงใหม่" อีกครั้งครับ พี่เรย์กำลังขายไมค์สายเสียงดีราคาถูกครับ 7 ร้อยบาทถ้วนครับ พี่นันต์อุดหนุนไป 1 ตัว อิอิ

สอน..หรือเถียงกันหวา...

พีีมานิต และ ช่างโก้ ก้อมา

เดี๋ยวสิ ขอถ่ายรูปไ้ว้เป็นที่ละทึกหน่อยจิ๊

พี่เก๋ "บ้านเก๋ มิวสิคตรัง" ก้อมา

ฝนตกตลอดจนถึงเวลาอาหารเย็น ทานกันกลางแจ้งไม่ได้ เลยย้ายเข้าห้องประชุม แต่..ชุเครื่องเสียงเล่นวงเค้าไม่ย้าย
ซาหรุปแว่...ย้ายชุดของพี่เรย์ เข้ามาแทน พี่อนันต์ได้โอกาส โชว์ไฟพาร์รากหญ้า และ ไลท์คอลโทรล ด้วย Xtreme ฮ่าๆ ผมช่วยครับพี่นันต์

บรรยากาศตอนกลางคืนหลังจากฝนหาย ได้เวลาวงสดเล่นกันแล้วครับ (กล้องปัญญาอ่อน ถ่ายกลางคืนไม่แหล่มเร๊ย)

หมดแล้วครับพี่น้องง...

งานนี้มี ศิลปินใหม่มาโชว์ครับ "ศิลปินกลายพันธุ์ ฑีฆา ปรางแก้ว" ครับ กล้องผมถ่ายแล้วดูไม่ได้ รบกวนพี่นันต์แล้วกันครับ

ไม่เห็นใจพวกเน็ตเต่าเลยนะตาเอก...
ออกซะชุดใหญ่เลย

ผมกลับตั้งแต่เริ่มงานที่เวทีข้างนอกเอง..

• **
ไฟพาร์รากฝอยชุดนี้ยืมมาจากท่าน "น้ายิ่ง" เอามาโชว์ ไม่สงวนลิขสิทธิ์ครับ ราคาไม่สูง ทำง่าย ๆ

แอบอยู่ข้างหลังครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 สิงหาคม 2010, 10:42:13 น. โดย อนันตชัย2009 »

• *
พี่น้องไทยบุรีรัมย์ก็ไม่เห็นเช่นกันครับ หรือไปแอบอยู่ไหนหนอ ครับ

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)

นั่งอยู่ด้วยกันเลยไม่ได้จับถ่ายภาพเลยครับ ว้า..เรานี่แย่จริงๆ เลย กราบประทานอภัยครับ พี่แบท ;D

• **
พี่น้องไทยบุรีรัมย์ก็ไม่เห็นเช่นกันครับ หรือไปแอบอยู่ไหนหนอ ครับ

แอบไงก็ไม่พ้น..ตัวเล็กนิดเดียวเอง อิ อิ.

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
ดูลีลา ช่างอ๊อด เชียงใหม่
คนนี้เก่งทุกอย่าง
ขอบคุณภาพจากเว็บ M.D.House

]

• คณะบริหาร
อีกภาพครับ
แฟนใครเอ่ย ?

winit

โอยย..
เห็นภาพแล้วอยากไปจังเลย...

เสียดาย..จริง :shoots:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
อีกภาพครับ
แฟนใครเอ่ย ?

แฟนป๋มครับ

ผมได้บอร์ด พาวเวอร์คลาสดีมา 500 วัตต์ ในรูปที่ห่อๆหน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 9 สิงหาคม 2010, 11:24:50 น. โดย นายยอชช์ »

ออฟไลน์ ทินกรณ์แมน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#440A42CE(wolverine)
โอยย..
เห็นภาพแล้วอยากไปจังเลย...

เสียดาย..จริง :shoots:

ไม่ทันแร่ะ
 :devil: :devil: :devil:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
แฟนป๋มครับ

ผมได้บอร์ด พาวเวอร์คลาสดีมา 500 วัตต์ ในรูปที่ห่อๆหน่ะครับ
(....)

ขายต่อมั๊ยครับ... ;D

ออฟไลน์ ชัย

• ระดับ 5
  • *
  • HL#No 7C8644D1
สรรพคุณตัวนี้ คืออะไร บ้าง ราคา ซ่ำไหน :party: