วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > พูดคุยทั่วไปเรื่องวงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์

อาการเหมือนไมล์ดูดปาก

(1/4) > >>

patanan:
อาการเหมือนไมล์ดูดปาก  คอมต่อเข้าเครื่องขยายเสียงเสียบไมล์สาย เหมือนไมล์ดูดปาก แก้ยังไงครับ :cry:

dang:
ต่อสายดิน หายแน่นอน เคยดูดปากมาแล้วอิอิ

นพ สุพรรณ:

--- อ้างจาก: patanan ที่ วันที่  8 มีนาคม  2015, 17:57:50 น. ---อาการเหมือนไมล์ดูดปาก  คอมต่อเข้าเครื่องขยายเสียงเสียบไมล์สาย เหมือนไมล์ดูดปาก แก้ยังไงครับ :cry:

--- End quote ---
ต่อสายดิน

tidjoy:
 :D กราวนด์ร่วมแล้วเลยฝังลงดินครับ กันดูด กันเสียงจี่ ดีนักแล  ถ้าดินบริเวณที่ฝังมันแห้งเพราะเป็นหน้าแล้งก็รดน้ำให้ชุมซักขันก็พอ.... :mad244:

patanan:

--- อ้างจาก: คุณนพ น่ะคร้าบ! ที่ วันที่  8 มีนาคม  2015, 18:10:56 น. ---ต่อสายดิน

--- End quote ---
ขอบทุกท่านครับ :thank1: :thank1:  ถามต่อครับต่อจากหรือเครื่องขยายเสียงดีคัรบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version