เครื่องเสียง / ภาพ > Sound Interface,Sound Modules,SoundFont,VSTi

ขอความช่วยเหลือการใช้งาน behringer umc202hd กับ Extreme karaoke ด้วย

(1/3) > >>

wipoj:
รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยครับ
ผมใช้ behringer umc202hd เล่นกับ Extreme karaoke บน Windows 11 ปรากฏว่าเสียงสะดุดตลอด แต่พอไปเล่นบน Windows 10 กลับเล่นได้ปกติ ไดร์เวอร์โหลดมาจากเวปตรงของ behringer พยายามเซ็ตค่าต่าง ๆ แล้ว ก็ไม่สำเร็จ

ขวัญ:
ลองเซ๊ทwin11 ให้ extreme รันบน win10  หรือยังครับ

wipoj:

--- อ้างจาก: ขวัญ ที่ วันที่ 10 ตุลาคม  2023, 10:27:31 น. ---ลองเซ๊ทwin11 ให้ extreme รันบน win10  หรือยังครับ

--- End quote ---
ต้องเซ็ตยังไงครับ ขอคำแนะนำด้วย

wipoj:

--- อ้างจาก: wipoj ที่ วันที่ 10 ตุลาคม  2023, 10:29:55 น. ---ต้องเซ็ตยังไงครับ ขอคำแนะนำด้วย

--- End quote ---
เปิดยูทูปฟังเพลงก็สะดุดครับ

ขวัญ:
ลองสั่ง extreme  run admin
และตั้งค่า  compatible  เป็น win เวอรเก่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version