ผู้เขียน หัวข้อ: Download Update ได้แล้ว eXtreme build 7 RC2  (อ่าน 49624 ครั้ง)

ต้อมมิวสิค

• บุคคลทั่วไป
เรียนถาม ท่าน X-Men
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2007, 12:54:31 น. »
เรียนถาม ท่าน X-Men ผมคนหนึ่งที่เป็นสมาชิกของเวปบอดร์นี้อยู่ ได้ติดตามและหาความรู้จากเวปบอดร์นี้มาโดยตลอด อยากใช้ Xtreme บ้าง หลังจากโอนเงินแล้วใช้เวลานานไหมครับกว่าจะได้รหัส ช่วยอธิบายขั้นตอนการแจ้งการโอนเงิน พอสังเขปครับ คือว่าใหม่จริงๆครับ ขอบคุณครับ

tharachdx

Re: Download Update ได้แล้ว eXtreme build 7 RC2
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2007, 12:56:49 น. »
ท่าน x-men ฮะ  ไม่อยากให้โลกนี้มีความรัก  ;D

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: Download Update ได้แล้ว eXtreme build 7 RC2
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2007, 14:02:13 น. »
อยากให้กดปุ่ม End เพื่อยกเลิกการเล่นเพลงได้เลย โดยไม่ต้องคอยกด ESC เพื่อเคลียร์หน้าจอ เพื่อความสะดวกน่ะครับ แต่ก็ไม่ซีเรียสครับ เห็นคนอื่นๆที่เขาชิน All In One หรือ NCN มาเล่นแล้วงงครับ

ได้ครับเดี๋ยวจัดให้เลย Function นี้

Re: เรียนถาม ท่าน X-Men
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2007, 14:04:11 น. »
เรียนถาม ท่าน X-Men ผมคนหนึ่งที่เป็นสมาชิกของเวปบอดร์นี้อยู่ ได้ติดตามและหาความรู้จากเวปบอดร์นี้มาโดยตลอด อยากใช้ Xtreme บ้าง หลังจากโอนเงินแล้วใช้เวลานานไหมครับกว่าจะได้รหัส ช่วยอธิบายขั้นตอนการแจ้งการโอนเงิน พอสังเขปครับ คือว่าใหม่จริงๆครับ ขอบคุณครับ

download โปรแกรมไปติดตั้ง
เมื่อเปิดโปรแกรมขึ้นมาจะให้ใส่ License Key ให้ click ปุ่ม save ไฟล์ License.dat
แล้วแนบไฟล์นี้ส่ง mail พร้อมทั้งแจังรายละเอียดการโอนเงิน
เลขที่อ้างอิง วันเวลาที่โอน ธนาคารสาขาที่โอน
แล้วจะส่ง License Key ไปให้ในทันทีครับ  :) :) :) :)

« ตอบกลับ #129 เมื่อ: วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2007, 14:05:34 น. »
ท่าน x-men ฮะ  ไม่อยากให้โลกนี้มีความรัก  ;D

ครับผม ได้เลยครับเดี๋ยวจัดให้เลย  :D

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2007, 22:30:48 น. »
อยากให้กดปุ่ม End เพื่อยกเลิกการเล่นเพลงได้เลย โดยไม่ต้องคอยกด ESC เพื่อเคลียร์หน้าจอ เพื่อความสะดวกน่ะครับ แต่ก็ไม่ซีเรียสครับ เห็นคนอื่นๆที่เขาชิน All In One หรือ NCN มาเล่นแล้วงงครับ

ได้ครับเดี๋ยวจัดให้เลย Function นี้
เหอ เหอ.. ท่าน x-men ผมว่าทำเป็น Option ดีกว่ามั๊ยครับ..คือเลือกได้ว่าจะเอาแบบไหน (จะยากไปป่าว)
เหตุผลคือ.. มีบางครั้งที่เราอาจกดปุ่มผิด เหตุจาก อาจกำหนดคีย์หรือจังหวะล่วงหน้า ซึ่งปุ่มต่างๆ เหล่านั้น
อยู่ใกล้ปุ่ม End ครับ.. อีกทั้งลักษณะของคีย์บอร์คของแต่ละท่านไม่เหมือนกัน รวมทั้งบางคืนเราเล่นในที่มืด
อาจมองไม่ชัด .. ถ้าขัดแย้งกับความคิดของสมาชิกท่านอื่นๆ.. ก็ขออภัยด้วยครับ.. คือผมเจอมากับตัวเองอ่ะ
ก็เลยรอดตัวไปเพราะถ้ามัน End จริงๆ หน้าแตกแน่ เหอ เหอ...

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2007, 17:32:20 น. »

มันคืออะไรเหรอครับ  ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงไม่อยากให้โลกนี้มีความรักครับ  อยากรู้น่ะ  ตอบที พี่ผู้ใหญ่ ใหญ่

tharachdx

« ตอบกลับ #132 เมื่อ: วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2007, 17:57:50 น. »
มันคืออะไรเหรอครับ  ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงไม่อยากให้โลกนี้มีความรักครับ  อยากรู้น่ะ  ตอบที พี่ผู้ใหญ่ ใหญ่
เป๋น Option ของ Xtreme Build ต่อไปครับ เพราะว่าใกล้วัน Valentine's กลัวว่าประชากรจะเย๊อะเกินครับ....