ผู้เขียน หัวข้อ: Download Update ได้แล้ว eXtreme build 7 RC2  (อ่าน 49977 ครั้ง)

mildly

• บุคคลทั่วไป
Re: Download Update ได้แล้ว eXtreme build 7 RC2
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 20:50:07 น. »

ออฟไลน์ ฅนคอน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • Hl.7C1132AD by X-Men
Re: Download Update ได้แล้ว eXtreme build 7 RC2
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 22:00:45 น. »
ลาก่อน

อะไรครับท่านอาจารย์ภูมิ  :o   ???

ท่านอาจารย์ "ภูม" เป็นอาจารย์อีกท่านหนึ่ง
ที่คอยประสิทธิ์ประสาทวิชาความรู้ให้กับนักเรียน นักศึกษา
และท่านได้ให้ความรู้ ตามที่ท่านรู้ กับสมาชิกในบอร์ดนี้ รวมถึงที่"บ้านออนซอน" มายาวนาน

บางครั้ง การตอบคำถาม อาจจะไปกระทบกระทั่ง กับผู้อ่านบ้าง

แต่.........ผมไม่เคยเจออาการอย่างนี้เกิดขึ้นมาก่อนเลย

ผมเฝ้าติดตามการตอบคำถาม และความรู้ที่ท่านได้มอบให้สมาชิกมาโดยตลอด

ท่านคงจะ "เหลืออด" กับ "อะไรบางอย่าง"

ยังไง ผมก็ยังรอความรู้จากท่านครับ

หวังว่า ท่านคงไม่ลาไปจริง ๆ นะครับ

ด้วยความนับถือจากใจจริง
จากฅนคอนครับ

ปลาทู

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 22:21:56 น. »
นี่แหระครับ ที่เค้าเรียกว่า " คน " มากคนก็มากเรื่องมากความ ผมก็เห็นด้วยกับกระทู้ก่อนหน้าน่ะครับ ที่ท่านภูมิช่วยตอบคำถามและจนปัญหาต่างๆ  ด้วยดีเสมอมา  ผมคนนึงล่ะครับที่ไม่เห็นว่า ท่านภูมิ เชียร์ข้างใดข้างนึง ไม่ต้องอะไรมากครับ คนที่ถามแล้วได้คำตอบที่ไม่ตรงใจ ผมขอให้ลองเป็นคนมาตอบบ้างสิครับ แล้วท่านที่ถามแล้วไม่พอใจก็จะได้รู้ว่าการที่จะตอบอะไรสักอย่างมันจะได้ตรงใจทุกปัญหาเปล่า บางทีผมก็ว่าเหนื่อยน่ะครับ กับการที่ต้องมาเอาใจใครต่อใครหลายๆ คน              ไม่รู้น่ะครับ ส่วนตัวแล้วผมว่า ควรจะช่วยตัวเองก่อนที่จะให้คนอื่นเค้ามาช่วย  ลองทำดูก่อนแล้วเก็บปัญหา มาถาม ไม่ใช่ว่า อะไรนิดก็ถาม ไม่ได้อะไรนิดก็มาบ่น   ลองมองตัวเองก่อนน่ะครับว่า  ตัวเอง วิเศษวิโสไปทุกเรื่องเปล่า  แล้วมาค่อยว่าคนอื่นเค้า   (ส่วนตัวน่ะครับ แค่เสียดายคนที่ดีดีไปน่ะครับ )       

ตั้งแต่อ่านมาตั้งนานแล้วก็หลายวันแล้ว  ผมเข้าใจท่านภูมิแล้วก็ท่านอื่นๆ น่ะครับ แม้บางทีคำถามจะเป็นคำถามที่โง่ๆ แต่ก้อเห้นท่านๆ ก็ช่วยตอบคำถาม ช่วยแก้ปัญหาให้ ไม่รุ้น่ะครับผมเจอมาแบบนี้   แล้วอีกเรื่องที่ผมอ่านแล้วเสียความรู้สึกจัง กะคนที่ว่า เสียเงินไปตั้ง 500 แต่โปรแกรมไม่เวิร์คอะไรทำนองนี้ ลองคิดดูเองครับว่า แค่คนๆเดียวทำ จะอะไรกันหนักหนา ขนาดไมโครซอฟเอง ยังต้องมีทีมงานเขียนโปรแกรม แต่ก็เห้นยังต้องมี ปัญหาที่ต้องให้แก้อยู่เรื่อยๆ เหมือนกัน  ลองคิดๆดูน่ะครับ นี่โปรแกรมคาราโอเกะ จะอะไรกันหนักหนาครับ

แล้วอีกเรื่อง คือเรื่องเพลง  อย่างที่กระทู้ก่อนหน้าได้ว่าเอาไว้แหระครับ  เพลงตั้งเป้นหมื่นๆ เพลง แล้วมันจะเสียสักเพลงสองเพลงไม่ได้หรือไง เห็นออกมาโวยวายกันจัง แล้วตัวโปรแกรมextreame ก็เล่นได้ไฟท์ได้ตั้งหลายประเภท หลายช่องทางก็เลี่ยงไปทางอื่นได้นี่ครับ  ...ผมไม่ได้เป้นสมาชิกเพลงของใครครับ ตรงๆ ผมก้หาเพลงฟรีเหมือนกัน ผมก้เอาเท่าที่ทำได้ ไม่รู้จะโวยวายไปทำไม

อย่าถือสาความเห็นผมน่ะครับแค่บรรยายความรู้สึกเท่านั้นครับ ไม่ได้อะไรมากมาย 

" ตึงไปเสียงออกมาดีก็จริง สักพักก็ขาด   หย่อนไปยังไงก็ไม่ขาด แต่เสียงออกมาก็ห่วย  ทางสายกลางครับ "

""""""""""""""""""""""""""""""  ก็ได้แต่หวังว่าท่านภูมิแล้วก็ท่านอื่นๆที่ช่วยตอบคำถามช่วยแก้ปัญหากลับมาเหมือนเดิมอีกครั้งครับ""""""""""""""

ออฟไลน์ ฅนคอน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • Hl.7C1132AD by X-Men
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 22:33:30 น. »
เท่าที่ผมสังเกตุดูมาทั้งวัน

หลังจากที่ท่านอาจารย์ภูมเข้ามาตอบกระทู้ครั้งสุดท้าย

เมื่อเวลา 11.35 น.

ท่านก็ไม่ได้เข้ามาอีกเลย

ยังไง สมาชิกอีกนับร้อย นับพัน

ก็ยังรอคอยท่านครับ

หวังเป็นอย่างยิ่งว่า ท่านคงไม่จากพวกเราไปจริง ๆ  นะครับ

ด้วยความนับถือ

chollathee

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 22:52:41 น. »
คงเหมือนที่ผมจากที่หนึ่งมาอีกที่หนึ่ง ก็เพราะแบบนี้กระมัง

ต่อไปนี้สูเขาก็ไปตามหาอาจารย์ภูมรินทร์ ที่ com-th เอาละกัน เหอ ๆ  ๆๆ :-\

ปลาทู

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 23:04:05 น. »
กรรม หนีไปกันหมด แล้วทีนี้จะถามใครล่ะทีนี้ เง้อ.........  นี่หากว่าท่าน admin ท้อแท้ไปอีกคน แล้วไม่แย่เหรอครับนี่ .......

อะตาหิ อะตาโนนาโถ   ตนแลเป็นที่พึ่งแห่งตน ......

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2007, 23:59:00 น. »
;D เศร้าจังเลยนะครับ ไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์อย่างนี้ขึ้นมาเลยนะ  ;D แต่ด้วยใจรักใครถามมาตอบไปแล้วถูกบ้างผิดบ้าง
อย่ามาว่ากันนะ  ;Dเดี๋ยวเค้าน้อยใจนะตัวเอง ::)
   ส่วนไอ้เพลงเจ้ากรรมที่มีปัญหา เพลงรักคนมีเจ้าของ รหัส 30171ที่แปลงเป็น EMK แล้วพอเล่นแล้วโปรแกรมก็ปิดตัวเองไปเลย
เอามาลองเล่นแล้วเป็นเหมือนที่ว่ามาก็เป็นจริงครับ สาเหตุมาจากเนื้อเพลงมีขยะเยอะครับเลยเป็นปัญหา ตอนนี้ก็ได้แก้ไขเอาขยะ
ออกไปแล้วและแปลงกลับเป็น EMK ใหม่อีกรอบแล้วเอามาเล่นกับ EXTREME แล้วผ่านไม่มีปัญหาครับ
 ;D ท่านที่มีปัญหาลองโหลดไปทับเพลงเดิมแล้วเล่นได้เลยครับ  รหัส 30171 อยู่ข้างล่างตรงนี้แหละครับ ;D

king

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 00:36:11 น. »
จะพูดอะไรก็รักษาน้ำใจกันหน่อยนะครับ

อย่างนี้แหละผมเลยไม่ค่อยอยากจะตอบอะไร  ???
รอให้มีคนถามผมก่อนดีกว่าค่อยตอบ
เดี๋ยวจะโดนว่าอีก.............

ออฟไลน์ วสันต์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • NO. 6C84B625(นายเอ)
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 09:39:51 น. »
;D เศร้าจังเลยนะครับ ไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์อย่างนี้ขึ้นมาเลยนะ  ;D แต่ด้วยใจรักใครถามมาตอบไปแล้วถูกบ้างผิดบ้าง
อย่ามาว่ากันนะ  ;Dเดี๋ยวเค้าน้อยใจนะตัวเอง ::)
   ส่วนไอ้เพลงเจ้ากรรมที่มีปัญหา เพลงรักคนมีเจ้าของ รหัส 30171ที่แปลงเป็น EMK แล้วพอเล่นแล้วโปรแกรมก็ปิดตัวเองไปเลย
เอามาลองเล่นแล้วเป็นเหมือนที่ว่ามาก็เป็นจริงครับ สาเหตุมาจากเนื้อเพลงมีขยะเยอะครับเลยเป็นปัญหา ตอนนี้ก็ได้แก้ไขเอาขยะ
ออกไปแล้วและแปลงกลับเป็น EMK ใหม่อีกรอบแล้วเอามาเล่นกับ EXTREME แล้วผ่านไม่มีปัญหาครับ
 ;D ท่านที่มีปัญหาลองโหลดไปทับเพลงเดิมแล้วเล่นได้เลยครับ  รหัส 30171 อยู่ข้างล่างตรงนี้แหละครับ ;D

ขอบคุณท่านมากครับ ผมเอาของเก่าออกแล้วโหลดของท่านไปวางแทน ไม่มีปัญหาครับ บางเรื่องบางอย่างมันไม่ได้เป็นปัญหาในหลักการอะไรมากมาย

สมานฉันท์   สมานฉันท์

jung

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 09:41:35 น. »
นี่แหระครับ ที่เค้าเรียกว่า " คน " มากคนก็มากเรื่องมากความ ผมก็เห็นด้วยกับกระทู้ก่อนหน้าน่ะครับ ที่ท่านภูมิช่วยตอบคำถามและจนปัญหาต่างๆ  ด้วยดีเสมอมา  ผมคนนึงล่ะครับที่ไม่เห็นว่า ท่านภูมิ เชียร์ข้างใดข้างนึง ไม่ต้องอะไรมากครับ คนที่ถามแล้วได้คำตอบที่ไม่ตรงใจ ผมขอให้ลองเป็นคนมาตอบบ้างสิครับ แล้วท่านที่ถามแล้วไม่พอใจก็จะได้รู้ว่าการที่จะตอบอะไรสักอย่างมันจะได้ตรงใจทุกปัญหาเปล่า บางทีผมก็ว่าเหนื่อยน่ะครับ กับการที่ต้องมาเอาใจใครต่อใครหลายๆ คน              ไม่รู้น่ะครับ ส่วนตัวแล้วผมว่า ควรจะช่วยตัวเองก่อนที่จะให้คนอื่นเค้ามาช่วย  ลองทำดูก่อนแล้วเก็บปัญหา มาถาม ไม่ใช่ว่า อะไรนิดก็ถาม ไม่ได้อะไรนิดก็มาบ่น   ลองมองตัวเองก่อนน่ะครับว่า  ตัวเอง วิเศษวิโสไปทุกเรื่องเปล่า  แล้วมาค่อยว่าคนอื่นเค้า   (ส่วนตัวน่ะครับ แค่เสียดายคนที่ดีดีไปน่ะครับ )       

ตั้งแต่อ่านมาตั้งนานแล้วก็หลายวันแล้ว  ผมเข้าใจท่านภูมิแล้วก็ท่านอื่นๆ น่ะครับ แม้บางทีคำถามจะเป็นคำถามที่โง่ๆ แต่ก้อเห้นท่านๆ ก็ช่วยตอบคำถาม ช่วยแก้ปัญหาให้ ไม่รุ้น่ะครับผมเจอมาแบบนี้   แล้วอีกเรื่องที่ผมอ่านแล้วเสียความรู้สึกจัง กะคนที่ว่า เสียเงินไปตั้ง 500 แต่โปรแกรมไม่เวิร์คอะไรทำนองนี้ ลองคิดดูเองครับว่า แค่คนๆเดียวทำ จะอะไรกันหนักหนา ขนาดไมโครซอฟเอง ยังต้องมีทีมงานเขียนโปรแกรม แต่ก็เห้นยังต้องมี ปัญหาที่ต้องให้แก้อยู่เรื่อยๆ เหมือนกัน  ลองคิดๆดูน่ะครับ นี่โปรแกรมคาราโอเกะ จะอะไรกันหนักหนาครับ

แล้วอีกเรื่อง คือเรื่องเพลง  อย่างที่กระทู้ก่อนหน้าได้ว่าเอาไว้แหระครับ  เพลงตั้งเป้นหมื่นๆ เพลง แล้วมันจะเสียสักเพลงสองเพลงไม่ได้หรือไง เห็นออกมาโวยวายกันจัง แล้วตัวโปรแกรมextreame ก็เล่นได้ไฟท์ได้ตั้งหลายประเภท หลายช่องทางก็เลี่ยงไปทางอื่นได้นี่ครับ  ...ผมไม่ได้เป้นสมาชิกเพลงของใครครับ ตรงๆ ผมก้หาเพลงฟรีเหมือนกัน ผมก้เอาเท่าที่ทำได้ ไม่รู้จะโวยวายไปทำไม

อย่าถือสาความเห็นผมน่ะครับแค่บรรยายความรู้สึกเท่านั้นครับ ไม่ได้อะไรมากมาย 

" ตึงไปเสียงออกมาดีก็จริง สักพักก็ขาด   หย่อนไปยังไงก็ไม่ขาด แต่เสียงออกมาก็ห่วย  ทางสายกลางครับ "

""""""""""""""""""""""""""""""  ก็ได้แต่หวังว่าท่านภูมิแล้วก็ท่านอื่นๆที่ช่วยตอบคำถามช่วยแก้ปัญหากลับมาเหมือนเดิมอีกครั้งครับ""""""""""""""

......ผมต้องขอโทษ...นะครับ...และขออธิบายสำหรับเรื่องนี้ ครับ เพราะถ้าไม่พูด คุณปลาทู พูดมาอย่างนี้จะให้ท่านที่อ่านข้อความเข้าใจว่าอย่างไรครับ....ก็ยั่งที่คุณ ปลาทูบอกนั่นแหละครับทุกคนไม่ได้วิเศษวิโสไปกว่ากันเท่าใดหรอกครับ เพียงแต่รู้หรือไม่รู้เท่านั้น แต่มีบางความเห็นที่เหมือนจะเย้ยหยันว่าคำถามนี้งี่เง่าเสียเต็มประดา....พูดอ้อมค้อม แทนทีจะพูดหรือแนะนำไปเลยหรือ จะเป็นว่าเดี๋ยวทดสอบก่อนนะ อะไรก็ว่ากันไปสิครับ.... ....ส่วนเรื่องราคาค่าโปรแกรมผมก็บอกแล้วว่าไม่สนใจเรื่องนี้ครับ เพราะเจ้าของเขาก็พัฒนากันไปเรื่อย ๆ ทุกคนเขาก็รู้กันทั้งโลกครับ...ไมโครซอฟท์........

ก็ความเห็นแรกของผมเป็นแบบนี้นะครับ....รายงาน..... เพลงของไอน้ำ  รหัส 30171  พอพิมพ์ชื่อเพลงเสร็จ แล้ว Enter   เสร็จแล้วโปรแกรมปิดตัวเองไปเลยครับ (EMK)  ครับ  ช่วยตรวจสอบหนอยครับ...

แค่นี้จริง ๆ .....นะครับ

ชายเสรี

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 09:51:08 น. »
ทำไมกลายเป็นแบบนี้ไปได้น้อ  เพลงไหนที่มันเล่นไม่ได้ ก็ลบทิ้งไป แล้วเอาเพลงที่มันเล่นได้มาเล่น ปัญหาทั้งหมดก็ไม่เกิด

คนถามก็ตั้งใจถามเพราะอยากรู้ว่ามันเกิดแบบนี้เพราะอะ  ทำไมถึงเป็นแบบนี้
คนตอบก็ตั้งใจตอบ และค้นคว้าศึกษาถึงสาเหตุของปัญหาก่อนที่จะตอบ

ในเมื่อได้คำตอบ และรู้เหตุของปัญหา เรื่องก็นน่าจะจบ

แล้วถ้าออกมารูปแบบนี้
ใครจะถามอะไร
ใครจะกล้ามาตอบ

เอวัง ก็มี ด้วยประการะ ฉะนี้ เอย...

ออฟไลน์ สุวรรณภูมิ

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#5D2C658C / 5DE484B3 วิชัยคนธรรพ์
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 09:55:25 น. »
ขอมอบคำว่าขอบคุณมากๆ ให้แก่               
ท่านอาจาร์ย ภูมิ ครับ
จนกว่าจะพบกันใหม่นะครับ

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 11:02:22 น. »
เฮ้อ...ช่างวุ่นวายจริงหนอ....

หนีไปเที่ยวภูรภิรมย์ดีก่าคืนนี้ ;D :police:

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 11:34:04 น. »
มาแล้วครับพึ่ง Format เครื่องใหม่เรียบร้อยแล้ว เข้ามาอ่านเป็นกระทู้สุด Hot เลย
พอดีช่วงที่ผ่านมาผมไม่ได้เข้ามาตอบคำถามเลยทำให้ สมาชิก บางท่านอาจเกิดความไม่เข้าใจ
ก็ต้องขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วย ก็ได้แต่หวังว่าเดี๋ยวสักพักอาจารย์ ภูมิ คงเข้ามาช่วยตอบปัญหาให้เรา เหมือนเดิมครับ
เพราะที่เคยรู้จักกัน แกมักเป็นผู้ให้เสมอ ตอนนี้อาจติดภาระกิจบางอย่างครับ
เอาเป็นว่าใครติดใจอะไรกันที่แล้วขอให้ผ่านไปนะครับ การอภัยซึ่งกันและกันเท่านั้นที่จะช่วยพยุงให้ สิ่งที่เราอยากเห็น
อยากให้เป็นได้ดำเนินต่อไปครับ ส่วนตัวผม ยังขอสู้ต่อไปครับจะพัฒนาสิ่งที่ดีที่สุด ออกมาเรื่อย ๆ ครับ
Option ต่าง ๆ ที่ตั้งใจจะทำยังมีอีกเยอะเลย VSTi,ASIO ฯลฯ ส่วนการแก้ปัญหาก็จะทำไปพร้อม ๆ กันเพื่อให้เกิดปัญหาการใช้งานน้อยที่สุด เอาเป็นว่าขอยุติกระทู้นี้แค่นี้ก่อนนะครับ

:) :) :)

ออฟไลน์ ป๊อก มิวสิคโปร

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 11:38:02 น. »
ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม

tharachdx

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 12:07:30 น. »
ระหว่างที่รอคอยการกลับมา ผมจะเป็นตอบคำถามเองครับ แต่...ท่านต้องระบุว่า คำถามนี้ต้องการให้ผมตอบเท่านั้นครับ
ตอบคำถามแล้ว หากไม่ถูกใจในคำตอบ ก็ต้องขอโทษด้วยละกัน เพราะว่า ความรู้ผมมีแค่ชั้น ป 4 ครับ  :'( :'(

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 12:39:39 น. »
ผมจะคอยคุณภูมครับ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 12:43:17 น. »
ขอโทษครับท่านผู้ใหญ่ ไม่ใช่ไม่อยากให้ท่านตอบปัญหานะครับ ผมหมายถึงผมจะคอยให้คุณภูมเข้ามาในบอร์ดนี้อีกบ่อยๆ  บังเอญกระทู้ใกล้กัน และผมไม่ได้อ้างถึงครับ  ผู้ใหญ่ก็ตอบกระทู้ไม่ใช่เป็นรองใครนะครับ  แฮ่ม! :laugh:

ชายเสรี

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 14:02:12 น. »

หนีไปเที่ยวภูรภิรมย์ดีก่าคืนนี้ ;D :police:

Cha Cha Cha เด๊ยวเหอะ ขืนไปไม่ชวน เดี๋ยวขับเบ็นซ์ ชนร้านเลยนะยอด  ถ้าไปจริงก็ฝากคิดถึงเค้าลูกนก ลูกปลา.. ด้วยนะตัวเอง  อิอิ 

neoclup

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 17:56:31 น. »
ตามท่านภูมิ กลับมาด้วยนะครับท่าน x-men ได้โปรด...  :'(

jung

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 21:46:07 น. »
ระหว่างที่รอคอยการกลับมา ผมจะเป็นตอบคำถามเองครับ แต่...ท่านต้องระบุว่า คำถามนี้ต้องการให้ผมตอบเท่านั้นครับ
ตอบคำถามแล้ว หากไม่ถูกใจในคำตอบ ก็ต้องขอโทษด้วยละกัน เพราะว่า ความรู้ผมมีแค่ชั้น ป 4 ครับ  :'( :'(

....แสดงว่าท่านผู้ใหญ่ฯ ยังเป็นผู้ใหญ่ ที่น่านับถืออยู่ ...ครับ....คนเราความจริงก็คือความจริง อย่ามัวไปใส่หน้ากากหลอกกันเลย.....ใช่ไหมครับ.ถึงจะจบ ป.4 (หรือไม่ท่านก็แกล้งโกหกก็ได้สำหรับโลกอินเทอเนต...ซึงใครจะพูดจากระแทกแดกดันกันอย่างไรก็ได้ครับ) หรือไม่จบ ป.4 หรือจะจบ ป.โท  แต่มันอยู่ที่ทำตัวน่านับถือ ไหม ผมชอบคนจริงใจ และมีน้ำใจมากกว่า....ไม่เกี่ยวว่าคน ๆ จะระดับไหนครับ....แค่ดูสำนวนโวหารในการออกความเห็น....ก็จะรู้ว่าคน ๆนั้น  พูดถึงอะไร และหมายความว่าอย่างไร.....เพราะถ้าเป็นผม ๆ ก็จะติดตามอยู่หลาย ๆ ที่..ครับ....มีบางท่านก็แสดงตนเพื่ออยากขายอย่างเดียว....บางท่าน(แต่ค่อนช้างน้อย)....มีน้ำใจที่จะแบ่งปันจริง ๆ  ผมก็ขอให้อำนาจแห่งความดีของท่านนำความเจริญมาสู่ท่านก็แล้วกันนะครับ...

ขอบคุณท่านผู้ใหญ่ที่ยังอยู่คอยตอบคำถามนะครับ....ดีเหมือนกันอยู่น้อย ๆ คน เพราะ เห็นว่าคุณ ปลาทู เขาบอกมากคนก็มากความ....ใช่ไหมครับ....
                         ชอคราวะหนึ่งจอกด้วยความจริงใจ...ครับ.....ขอจบ ..ข้อสงสัยแต่เพียงเท่านี้แล้วกันครับ...

tawat.c

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 22:07:54 น. »
ท่าน admin ครับ Xtreme build 7 RC3 จะออกเมื่อไหร่ครับ รู้สึกว่า RC2 จะแรงมาก...ถ้าออก RC3 อาจเริ่มต้นที่ดีกันใหม่ครับ

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 23:50:30 น. »
อะไรกันครับท่าน หลานไม่เห็นรู้เรื่องเลย

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2007, 23:53:45 น. »

Cha Cha Cha เด๊ยวเหอะ ขืนไปไม่ชวน เดี๋ยวขับเบ็นซ์ ชนร้านเลยนะยอด  ถ้าไปจริงก็ฝากคิดถึงเค้าลูกนก ลูกปลา.. ด้วยนะตัวเอง  อิอิ 
ขอให้ตา ยอด กับปู่ Freeman จู๊ดๆ ฐานหนีเที่ยวไม่ยอมชวนหลานมั่งเลย

lf4

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2007, 00:02:30 น. »
อ้างถึง
....มีบางท่านก็แสดงตนเพื่ออยากขายอย่างเดียว.

คร๊าบ ต่อไปผมไม่มาแล้วคร๊าบท่าน ผมไปขายอยู่บ้านตัวเองดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆ