คู่มือการใช้งานและคำถามที่พบบ่อย ๆ (FAQ)

บอร์ดย่อย

[-] คำถามที่พบบอย ๆ (FAQ)

หัวข้อ

<< < (30/31) > >>

[1] ขอทราบวิธีการเซทค่าตั้งช่องเสียงแยกไลน์ 5.1 และ การเสียบรูในการ์ดเสียง

[2] วิธีโหลดไฟล์ SoundFont eXtreme's Preset 1.2

[3] เปลี่ยนจังหวะใน exterme ทำอย่างไรครับ

[4] เซทค่าsound font ผ่าน การ์ดเสียง AUDIGY 7.1 มี AUDIO HQ เหมือน LIVE 5.1 หรือไม่

[5] เพลงแนะนำสำหรับเมด์เล่ย์ ใครพอแนะนำได้บ้างครับเอาที่ต่อกันเนียนสุดๆพร้อมจังหวะ

[6] สอบถามท่านผู้รู้ Audigy 2NX แยกได้กี่ไลน์ครับ

[7] อย่าสนใจแต่เรื่อง sf,แยกไลน์ หรือ อื่น ๆ

[8] การเล่นต่อเพลงโดยใช้ฟังชั่นนี้ทำยังงัยครับ

[9] ปุ่มคีย์ลัดที่ใช้ควบคุมการเล่นเพลงใน eXtreme Karaoke

นำร่อง

[0] ขึ้นหนึ่งระดับ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version