ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > คู่มือการใช้งานและคำถามที่พบบ่อย ๆ (FAQ)

เปลี่ยนจังหวะใน exterme ทำอย่างไรครับ

(1/2) > >>

นายวิโรจน์2009:
คือผมต้องการเปลี่ยนจังหวะของเพลง เช่นเพลง ไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้ เป็นจังหวะตลุงหรือรำวง ในคำถามนี้หมายถึงตั้งแต่ห้องแรก-ห้องสุดท้าย ทำอย่างไร ท่านใดรู้ช่วยตอบหน่อยครับ ผมจะเอาไปเล่นรำวง ปรกติใช้โปรมข้างบ้านเล่นแต่ตอนอยากใช้ xterme เล่นบ้างครับ

Batman:
ขณะเล่นเพลง ตามนี้ ครับผม

อนันตชัย ระยอง:

--- อ้างจาก: Batman ที่ วันที่ 19 กุมภาพันธ์  2009, 20:55:47 น. ---ขณะเล่นเพลง ตามนี้ ครับผม

--- End quote ---

หมายถึงต้องการตั้งค่าล่วงหน้าเลยน่ะครับ..พอจะได้ไหม..ผมลองแล้วยังหาไม่เจอ..

นายวิโรจน์2009:
แล้วทำอย่างไรต่อครับ โอ๊ยงง ช่วยยยยด้วยครับ

อนันตชัย ระยอง:

--- อ้างจาก: นายวิโรจน์2009 ที่ วันที่ 19 กุมภาพันธ์  2009, 21:09:36 น. ---แล้วทำอย่างไรต่อครับ โอ๊ยงง ช่วยยยยด้วยครับ

--- End quote ---

เด๋วมาลองกันวันมินิมีตติ้งดีกั่ว..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version