ผู้เขียน หัวข้อ: 27 ม.ค ต้องการเวที+เครื่องเสียง รองรับ ดนตรีสดได้ เวที 12 เมตร ด่วนๆเลยครับ  (อ่าน 1153 ครั้ง)

MMUSICSOUND

• บุคคลทั่วไป
ท่านใดมี ก็เสนอราคามาเลยครับ งานอยู่แถวอ่างทองครับ เวที 12 เมตร ไฟแสงสี พาร์led  เครื่องเซ็ต 4 มอนิเตอร์ 8 ใบ รองรับดนตรีสดได้ ขอเป็นยี่ห้อดีๆหน่อยครับเพราะมีนักร้องค่ายมาด้วย

ท่านสนใจ มีตัวอย่าง และเสนอราคามาเลยด่วนๆครับ

ออฟไลน์ aomangthong

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 5DDA849E ครูภูม
มีแต่ของแบกะดิน  ไม่มีของห้าง

อยากได้  แต่วาสนา ... คงไม่มีโอกาสได้รับใช้ ...