เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

หัวข้อ

<< < (51/52) > >>

[1] ผมเจอปัญหา คำว่า เพลงต่อไป... เป็นภาษาต่างด้าว อย่างอื่นปกติ

[2] iรบกวนอาจารย์ทั้งหลายช่วยด้วยครับ ผมเจอปัญหา คำว่า เพลงต่อไป... เป็นภาษาต่างด้าว อย่างอื่นปกติ

[3] แผ่น extreme karaoke หาย แต่ hl ยังอยู่

[4] ปรึกษา ขอคำชี้แนะ

[5] ออกงาน คาราโอเกะ เล่นตู้ไหนดี ครับ b1000 กับ ออเดอร์6 แนวเสียงต่างกันแบบไหน ครับ

[6] เปิด mini ได้ตัวเดียว

[7] ตู้ bv กับ b1000 งาน คาราโอเกะ เล่น ตัวไหน ดี ครับ แนวเสียงต่างกัน แบบไหน ครับ

[8] ช่วยด้วยครับ..เล่นไปสักพัก 2 - 3 เพลง สะดุด

[9] ด้วยความยินดีครับ มีปัญหาปรึกษาได้ (เกี่่ยวกับการใช้งานโปรแกรม eXtreme Karaoke นะครับ)

นำร่อง

[0] ขึ้นหนึ่งระดับ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version