ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

ช่วยด้วยคับ Win11 เข้า ASIO ไม่ได้

(1/2) > >>

kiattiyod001:
ช่วยด้วยคับ Win11 เข้า ASIO ไม่ได้ แต่อันอื่นเข้าได้ปกติคับ

ชายเสรี:
ต้องรอ Admin มาตอบครับ ผมยังไม่เคยใช้ Windows 11 เลย

มานพ:
ใช้ sound interface อะไร

เสือน้อย คาราโอเกะ:

--- อ้างจาก: kiattiyod001 ที่ วันที่ 24 พฤศจิกายน  2021, 14:26:47 น. ---ช่วยด้วยคับ Win11 เข้า ASIO ไม่ได้ แต่อันอื่นเข้าได้ปกติคับ

--- End quote ---

ลองโหลด asio4all มาติดตั้งดูครับ

sayant:

--- อ้างจาก: ชายเสรี ที่ วันที่ 25 พฤศจิกายน  2021, 09:55:02 น. ---ต้องรอ Admin มาตอบครับ ผมยังไม่เคยใช้ Windows 11 เลย

--- End quote ---
ผมก็เจอแบบนี้ครับลงไดร์เวอร์ tascam us20x20 ว่าจะแยกแต่กีต้าร์สด เล่นตัวธรรมดาเล่นได้แต่มันหน่วงๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version