ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

เล่นไฟล์วีดีโอแล้ว จอมันแยกออกมา แก้ไขยังไงได้

<< < (2/2)

ขวัญ:

--- อ้างจาก: ตั้ม ที่ วันที่ 25 กุมภาพันธ์  2024, 16:28:47 น. ---ไม่ใช่แบบนี้ครับ หมายถึงจอมันแยกออกไปเป็นอีกโปรแกรม มันไม่เล่นในตัวโปแกรม extreme ครับ

ขึ้นว่าactivemovie window ครับ

--- End quote ---

มันไปเล่นโปรแกรมอะไรครับ

ถ้าใช้  codecs ที่ติดตั้งพร้อม extreme
ลองคลิ๊กขวา  ตั้งค่า  > ทั่วไป > เลือก Codecs ภายในครับ

ตั้ม:
กดเลือกไว้อยู่ครับ codec ภายใน

แต่ตอนนี้หายแล้ว รู้สึกว่าไปuninstall media player ตัวนึงออกไปครับ อาการก็หายไป

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version