ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

วิธีแก้ปัญหา Windows 11 ไม่สามารถใช้งาน Hardlock รุ่นสีฟ้าที่ต้องติดตั้ง Driver ไม่ได้

(1/2) > >>

Music Creator:
เนื่องจาก Windows 11 เห็น Driver ของ eXtreme เป็นไวรัส ให้ทำตามรูปแล้วรีสตาร์ทเครื่องใหม่ แล้วค่อยลง Driver ของ eXtreme ใหม่อีกรอบก็จะใช้งานได้ตามปกติครับ

supat1:
ขอบคุณครับ

Sumatethep:
 :thank1:
ยังอยู่ที่ Win7   คงต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน  ครับ
 :30:   :30:   :30:

เสือน้อย คาราโอเกะ:
พรุ่งนี้จะลองครับป๋า ถ้าใช้ได้จะหอมแก้ม 1 ฟอด  :30:

เด็กชายไพศาล:
 :thank1: :thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version