ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงานพบปะสังสรรค์กันที่ ท่าตูม สุรินทร์ ถิ่นช้าง  (อ่าน 265080 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
สวัสดีครับ พี่ๆ น้าๆ อาๆ ทุ๊กท่าน อยากมี xtreme เล่นนำเด้ แต่บ่ฮู้สิติดต่อท่านได๋ ข้าเจ้าคนสะเร็น ศีขรภูมิ :D :cheer1: :beer:

ลองมาในงานสิครับ  อาจมีจำหน่ายในราคาพิเศษครับ  และอาจมีของติดมือ(ตังเมหรือข้าวเหนียว)กลับไปด้วยนะครับ

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
อยากไปร่วมงานนำเด้ แต่ติดติดงาน ลุงกานต์อยากทราบราคาโปรฯ + Hardlock คือจังสิติดต่อง่ายนำ (มือใหม่อยากเป็นโปร) :o^: :o^:

ไปที่งานเลยครับ จะได้พบกับอะไรต่อมิอะไรอีกมากมายครับผม

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
ถ้างานไม่เข้าสาก่อน ผมจะไปกินข้าวหลามขึ้นชื่อของท่าตูมครับ ถ้าจำไม่ผิดชื่อหมู่บ้าน ข้าวหลาม แมนบ่ ทางเส้นท่าตูม-สุรินทร์ เยี่ยมมากครับ ซื้อไปฝากพี่น้องเป็นพันยังไม่เสียดายเลยครับ :th2: :drool:พูดแล้วหิว  ;D

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
ถ้างานไม่เข้าสาก่อน ผมจะไปกินข้าวหลามขึ้นชื่อของท่าตูมครับ ถ้าจำไม่ผิดชื่อหมู่บ้าน ข้าวหลาม แมนบ่ ทางเส้นท่าตูม-สุรินทร์ เยี่ยมมากครับ ซื้อไปฝากพี่น้องเป็นพันยังไม่เสียดายเลยครับ :th2: :drool:พูดแล้วหิว  ;D
อย่าลืมซื้อมาฝากผมบ้างละ :drool: :drool: :drool:

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
อย่าลืมซื้อมาฝากผมบ้างละ :drool: :drool: :drool:
ไม่รู้จะได้ไปหรือเปล่าครับป๋า แต่ถ้าไปผมจะซื้อฝากป๋าจริง ๆ นะครับ ส่งบริษัทขนส่งวันเดียวถึงคงไม่บูดหรอกครับ  แต่ถ้ามันบูดผมละงานเข้าแน่ ๆ  ;D

แต่ผมว่าป๋าไปท่าตูมดีกว่าครับ ถ้าป๋าไปผมจะไปด้วย ลางานเดินสายซะ ให้บ่าวแจ๊คไทโส้ไปแทน อิ อิ  ไปเมาข้าวเหนียวข้าวหลามกันครับ  ;D :drool:

ออฟไลน์ พลอย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C97399B
สิ ไปแจม  ร๊อปประเติ่ยะ ดีบ่อหน่อ คิดถึง แตรประตั๊วะ แตรนิล แตรตะเพียน และผัดจะหรูปปี
ร๊อปประเติ่ยะ   =  กลับบ้าน
           แตรประตั๊วะ       =   ปลาช่อน
          แตรนิล           =     ปลานิล
        แตรตะเพียน     =    ปลาตะเพียน
        ผัดจะหรูปปี    =     ผัดหมูป่า
ไม่รู้ว่าถูกหรือเปล่า ลองเดาดู ส่วนผมเป็นคนกรุงเทพโดยกำเนิดครับ

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5

บ้านท่าศิลา  ครับ ป๋าเบิร์ด  ผมเทียวดู๋  ซื้อบ่อย  จนเซ็นต์ได้แล้วครับ

ออฟไลน์ พลอย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C97399B
ดูจากแผนที่ของลุงกานต์แล้วรู้สึกว่าไกลจัง  ไม่รู้ว่าจะไปถูกหรือเปล่าครับ  เห็นพ่อใหญ่หินกำลังหาซื้อ GPS นำทางอยู่ครับ

• คณะบริหาร
ดูจากแผนที่ของลุงกานต์แล้วรู้สึกว่าไกลจัง  ไม่รู้ว่าจะไปถูกหรือเปล่าครับ  เห็นพ่อใหญ่หินกำลังหาซื้อ GPS นำทางอยู่ครับ

ติดต่อผมได้ครับ  ใคร ๆ ก็รู้จักครับ  โสด  จีพีเอส

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 3 ธันวาคม 2009, 19:34:54 น. โดย เด็กชายโสด »

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
แม่นแล้ว..ท่านพลอยเอ๋ย.. :hap3: :hap3:
ออกจากลำตะคองเกือบบ่ได้.. :hap3:
บาดนี่หละ.. :o^: :o^: ฮู้กัน..ใครจะเป็นไผ..เอิ้กก.. ;D

• *
ติดต่อผมได้ครับ  ใคร ๆ ก็รู้จักครับ  โสด  จีพีเอส
ฮ่วย..อยู่หม่องนี่เอง.. ;D มะ..ให้พ่อใหญ่ยืมแหน่...จีผีเอสนี่.. ;D

somjainuk74

ไม่รู้จะได้ไปหรือเปล่าครับป๋า แต่ถ้าไปผมจะซื้อฝากป๋าจริง ๆ นะครับ ส่งบริษัทขนส่งวันเดียวถึงคงไม่บูดหรอกครับ  แต่ถ้ามันบูดผมละงานเข้าแน่ ๆ  ;D

แต่ผมว่าป๋าไปท่าตูมดีกว่าครับ ถ้าป๋าไปผมจะไปด้วย ลางานเดินสายซะ ให้บ่าวแจ๊คไทโส้ไปแทน อิ อิ  ไปเมาข้าวเหนียวข้าวหลามกันครับ  ;D :drool:
ยังรับปากไม่ได้เลย เบิร์ดเอย ผมอายุมากแล้ว ตาหูไม่ค่อยดี แต่ถ้าว่างงาน ก็จะส่งข่าวว่าไป
เพราะผมรักชาวอีสานทุกท่าน เพราะชาวอีสานที่ผมรู้จัก จริงใจกับผมมาตลอด ตั้งแต่งาน
สัมมนาคาราซอฟครั้งที่ 2 แล้วครับ

• *
บ้านท่าศิลา  ครับ ป๋าเบิร์ด  ผมเทียวดู๋  ซื้อบ่อย  จนเซ็นต์ได้แล้วครับ
ฮ่วยยย คือไปเที่ยวแท้หม่องฮั่น สกลนั่นเด๋ บ่กายเลยเนอะ โอ๊ยน้อ  ;D

ผมไปอยู่เรือนจำรัตนบุรี 10 เดือนครับ แถวนี้ก็พอจำได้บ้างไม่ได้บ้าง ส่วนมากวิ่งเส้นรัตนบุรี-ศรีขรภูมิครับ

โคตะระเครื่องเสียงอยู่ที่รัตนบุรีอีก 1 ทีมครับ สมพงษ์อีเลคโทรนิค อยู่ใจกลางอำเภอเลยหละ ลูกชายแกเป็นคนทำซาวด์ น่าจะชื่อ โก้ ครับ ตอนนี้เห็นวางมือเพราะขาดคอนฟอย อันนี้แหละสำคัญสำหรับชาวเครื่องเสียง มีตังค์ มีฝีมือ แต่ไม่มีลูกน้อง เจ๊งงงงครับ  :o^:

• คณะบริหาร
ฮ่วยยย คือไปเที่ยวแท้หม่องฮั่น สกลนั่นเด๋ บ่กายเลยเนอะ โอ๊ยน้อ  ;D

ผมไปอยู่เรือนจำรัตนบุรี 10 เดือนครับ แถวนี้ก็พอจำได้บ้างไม่ได้บ้าง ส่วนมากวิ่งเส้นรัตนบุรี-ศรีขรภูมิครับ

โคตะระเครื่องเสียงอยู่ที่รัตนบุรีอีก 1 ทีมครับ สมพงษ์อีเลคโทรนิค อยู่ใจกลางอำเภอเลยหละ ลูกชายแกเป็นคนทำซาวด์ น่าจะชื่อ โก้ ครับ ตอนนี้เห็นวางมือเพราะขาดคันฟอย อันนี้แหละสำคัญสำหรับชาวเครื่องเสียง มีตังค์ มีฝีมือ แต่ไม่มีลูกน้อง เจ๊งงงงครับ  :o^:

ฮ่วยมาเอาแถวบ้านผมเด้อครับ  บ่จักอึดดอก............เด้อ...............งงคันฟอยน่ะ  อิอิ

• *
ยังรับปากไม่ได้เลย เบิร์ดเอย ผมอายุมากแล้ว ตาหูไม่ค่อยดี แต่ถ้าว่างงาน ก็จะส่งข่าวว่าไป
เพราะผมรักชาวอีสานทุกท่าน เพราะชาวอีสานที่ผมรู้จัก จริงใจกับผมมาตลอด ตั้งแต่งาน
สัมมนาคาราซอฟครั้งที่ 2 แล้วครับ
ฮู้โต..อีก.. :o^: :o^:
ปากหวานก็เป็นเน๊าะ.. :th2:

• คณะบริหาร

somjainuk74

ฮู้โต..อีก.. :o^: :o^:
ปากหวานก็เป็นเน๊าะ.. :th2:
ทวดหิน จากความในใจของผมนะ ผมไม่ชอบยกยอใคร
นี่คือความในใจที่ระบายออกมาด้วยความจริง ที่อยากประกาศมานานแล้วครับ
แต่ไม่มีโอกาส ผมไม่มีนิสัยตลบตะแลงครับ

• คณะบริหาร

• *
ชาวอีสานความจริงใจสูงครับป๋า ไม่ได้ว่าภาคอื่นนะครับ เดี๋ยวจะว่าผู้คุม4 พูดไปเรื่อยเปื่อย

ผมไปอยู่พังงา 3 ปี ได้เพื่อนมาเพียบ เขาชอบที่เรามีความจริงใจสูงนี่แหละครับ และสิ่งนี้เป็นสิ่งที่ทำให้ผมภูมิใจว่า เออ ถ้าเราอยากได้อะไรจากใคร เราต้องเป็นผู้ให้ก่อนครับ ทุกวันนี้เลยกลายเป็นกิจวัตรประจำวันไปแล้วครับ

อยากเจอป๋าอีกครับ ไปนะครับ ถ้าป๋ารับปากจะไป ผมก็รับปากจะไป ไปจกตับทวดหิน เอิ๊ก ๆ ๆ

• *
ทวดหิน จากความในใจของผมนะ ผมไม่ชอบยกยอใคร
นี่คือความในใจที่ระบายออกมาด้วยความจริง ที่อยากประกาศมานานแล้วครับ
แต่ไม่มีโอกาส ผมไม่มีนิสัยตลบตะแลงครับ
พูดอีกก็ถูกอีก.. :love2:..แหม..เราก็รุ่น สว.ด้วยกันแล้ว(เหมาเลย.. ;D)
ระบายออกมาเลยท่าน บ่ต้องประกาศนะ..ผลงงานและการให้..เป็นการันตี
อยู่แล้ว..สำหรับท่าน... :th2: :happy: นี่ผมก็บ่ได้ยกยอนะ..จริงจริง..

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ผู้ใหญ่หินครับนำของดีๆ จากศรีสะเกษมาฝากไทยสุรินทร์ บุรีรัมย์นำแน้เด้อครับ

somjainuk74

พูดอีกก็ถูกอีก.. :love2:..แหม..เราก็รุ่น สว.ด้วยกันแล้ว(เหมาเลย.. ;D)
ระบายออกมาเลยท่าน บ่ต้องประกาศนะ..ผลงงานและการให้..เป็นการันตี
อยู่แล้ว..สำหรับท่าน... :th2: :happy: นี่ผมก็บ่ได้ยกยอนะ..จริงจริง..
ทวดหินซิ สว. ผมไม่ใช่นะ ขอบอก
เอ สว.มาทำให้กระทู้เขาออกนอกโลกแล้วกระมัง ;D ;D ;)

• *
ลุงกานต์ไปไหนน้อครับ เริ่มลงทะเบียนกันหรือยังน้อครับ

ออฟไลน์ สาก โคจร

• ระดับ 4
  • *
  • HLตัวเก่าหาย/ ตัวนี้ 9F622057ซื้อจากลูกเขยแม่
ลุงกานต์ไปไหนน้อครับ เริ่มลงทะเบียนกันหรือยังน้อครับ

โตวนาน้อ   ออยบองโตวพองเน้อ......... :cheer:  :cheer:  :cheer:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
โตวนาน้อ   ออยบองโตวพองเน้อ......... :cheer:  :cheer:  :cheer:

น้องสาก    แล้วผมจะรู้เรื่องกะเขาไหมละนี่