ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมลงชื่อ........รวมกันจ้างรถตู้จากสุพรรณ - ไปพิดโลกครับ.......แจ้งชื่อเลยครับ  (อ่าน 47349 ครั้ง)

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
หมอ..ผมอาจจะมีสิทธิ์ไหมครับ...อิ อิ
เผื่อได้ไปคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ;D ;D ;D

ผมถือเป็นสัญญาว่าตกลง    ซึ่งผมนับรวมไปเลย  ไปไม่ไปก็หารด้วย     ;D ;D

ว่าแต่ว่า   แฮปปี้เบิร์ดเดย์ล่วงหน้าด้วยคนครับ   แก่ๆกันแล้วทั้งนั้นเลยนิ๊   :cry:

• คณะก่อการ
หมอ...ผมเพิ่งครบ 22 ปี...ว่าจะบวชก่อน แล้วจะเบียดต่อครับ...อิ อิ มองทางเมืองกาจน์ อยู่เหมือนกัน คริๆๆๆๆ อุ้ย...ยยย
อีแก่มาตอนไหนฟ่ะ ฮ่วยๆๆๆๆๆ ;D ;D ;D ;D

ยังดีที่คิดจะบวชครับ  จะได้ทดแทนพระคุณค่าน้ำนม

เมีย ;D ;D

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
แก่ๆกันแล้วทั้งนั้นเลยนิ๊   :cry:
ห้ามรวมทั้งหมดนะ ขอร้อง
อย่างเนี้ยอยู่มัด เอ่ย อย่างนี้ใช้ได้
ฝากเลยยยย เอ่ย จองเลยยย

ออฟไลน์ เลิศพล

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#5CA2FA96
อีตาน้านพฯมาก็ดีแล่่ว...

ถ้าผมถอนตัว  ไปทำบุญออกพรรษาที่เชียงคาน ดูเขาไหลไฟเรือ สกลหย่าวไปนครพนม

จะมีปัญหาอะไรไหม หือ...

• คณะก่อการ
อีตาน้านพฯมาก็ดีแล่่ว...

ถ้าผมถอนตัว  ไปทำบุญออกพรรษาที่เชียงคาน ดูเขาไหลไฟเรือ สกลหย่าวไปนครพนม

จะมีปัญหาอะไรไหม หือ...

ไม่อนุญาตครับ  คำใหนคำนั้น  ออกพรรษามีทุกปี  ไปปีใหนก็ได้
แต่.  ปู่   แกเกษียรแค่หนเดียว  ในชีวิต ไม่มีครั้งสอง  ถ้าจะมีอีกทีก็งาน......แต่งอีหนูๆ......ของแกเลย

ออฟไลน์ เลิศพล

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#5CA2FA96
OK ซึ้ง...

จะได้เลื่อนออกพรรษา และ บอกเรือไฟ อย่าฟ่าวไป...

somjainuk74

ไม่อนุญาตครับ  คำใหนคำนั้น  ออกพรรษามีทุกปี  ไปปีใหนก็ได้
แต่.  ปู่   แกเกษียรแค่หนเดียว  ในชีวิต ไม่มีครั้งสอง  ถ้าจะมีอีกทีก็งาน......แต่งอีหนูๆ......ของแกเลย
เจ็บ เจ็บจริง ผ่าซิ
-------
ว่าแต่ว่าที่บ้านหมอเริ่มหนาวยัง บ้านผมเริ่มแล้วละ
ขอบอก

• คณะก่อการ
เจ็บ เจ็บจริง ผ่าซิ
-------
ว่าแต่ว่าที่บ้านหมอเริ่มหนาวยัง บ้านผมเริ่มแล้วละ
ขอบอก

เริ่มแล้วครับ
สงสัยต้องรีบมีเมียแล้วแหละ  จะได้หายหนาว  :kiss2:

winit

ยังไม่เต็มอีกวุ้ย... ;D
เดี๋ยววันงาน..ผมไปได้
จะได้ขอโดยสารมาพิดโลกด้วย :hap3:
แบบ..ไม่ลงชื่อ

• คณะก่อการ
ยังไม่เต็มอีกวุ้ย... ;D
เดี๋ยววันงาน..ผมไปได้
จะได้ขอโดยสารมาพิดโลกด้วย :hap3:
แบบ..ไม่ลงชื่อ

ได้ครับ  เก็บค่าโดยสารเต็มราคา ห้ามเบี้ยว     :bla:

bansuphan

เหลืออีกที่เดียวแล้วใช่ไหมครับ

winit

ได้ครับ  เก็บค่าโดยสารเต็มราคา ห้ามเบี้ยว     :bla:

:hap3:ครั้งที่แล้ว..แอร์ไม่เย็น..
 เบาะนายยอดนั่งหน้าผมก็ปรับไม่ได้
เอนมาเกือบทับผม..ยิ่งตัวเล็ก ๆ อยู่ ;D
รถก็ติด...มีสว. สองคน..แข่งเรือ..กันในรถ :hap3: ฯ...

ผมยังไม่เบี้ยว..เลย..

ครั้งนี้..เห็นว่า (โฆษณา ;D) ดี  แอร์เย็น..รถไม่ติด...
เลยอยากลองนั่ง..อีกสักครั้ง.. :hap3:

• คณะก่อการ
:hap3:ครั้งที่แล้ว..แอร์ไม่เย็น..
 เบาะนายยอดนั่งหน้าผมก็ปรับไม่ได้
เอนมาเกือบทับผม..ยิ่งตัวเล็ก ๆ อยู่ ;D
รถก็ติด...มีสว. สองคน..แข่งเรือ..กันในรถ :hap3: ฯ...

ผมยังไม่เบี้ยว..เลย..

ครั้งนี้..เห็นว่า (โฆษณา ;D) ดี  แอร์เย็น..รถไม่ติด...
เลยอยากลองนั่ง..อีกสักครั้ง.. :hap3:

ไม่ต้องห่วงครับ  เตรียมแก้ไว้หลายแผน

ติดพัดลมเพิ่ม
หน้าต่างแบบเปิดได้
ช่วงต้นๆหนาวอากาสเย็นๆ  คงพอทนได้

ส่วนเรื่องเบาะเอนทับกัน  ว่าจะแก้ปัญหาที่ต้นตอครับ   ว่าจะถอดเบาะออกแล้วเอาเสื่อปูครับ  แจกหมอนคนละใบ  สลับหัวท้ายกันเอาเอง  ตามบายครับ

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
เดี๋ยวต้องหาอุปกรณ์การเล่นบนรถไปด้วยเน๊าะ ;D

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
ไม่ต้องห่วงครับ  เตรียมแก้ไว้หลายแผน

ติดพัดลมเพิ่ม
หน้าต่างแบบเปิดได้
ช่วงต้นๆหนาวอากาสเย็นๆ  คงพอทนได้

ส่วนเรื่องเบาะเอนทับกัน  ว่าจะแก้ปัญหาที่ต้นตอครับ   ว่าจะถอดเบาะออกแล้วเอาเสื่อปูครับ  แจกหมอนคนละใบ  สลับหัวท้ายกันเอาเอง   ตามบายครับ
นอนแบบในคุกเลยนะเนี่ย :hap3:  เอาของเล่นของตาอู๊ดติดไปด้วยสิ :hap3: :hap5:

• คณะก่อการ
พูดไม่ทันขาดคำฝนตกทั้งวัน ต้นสะเดาบ้านน้องเมียล้มมาทับโรงรถ ศาลพระภูมิ พังไม่เหลือแล้วใครจะจ่ายว๊ะเนี่ย
เช้ามามันก็ไม่พูดอะไรเดินผ่านไปเฉย ต้นไม้ก็ของบ้านมัน  :strom:

ถ้ามันไม่รับผิดชอบ  ก็ เล่น  พี่สาวมันเลยน้า   จัดหนักไปเลย :kiss2: :kiss2:

เผื่อ  พี่สาวมันดีใจจ่ายค่าเสียหายให้เอง  เชื่อผมเต๊อะ :love2:

somjainuk74

พูดไม่ทันขาดคำฝนตกทั้งวัน ต้นสะเดาบ้านน้องเมียล้มมาทับโรงรถ ศาลพระภูมิ พังไม่เหลือแล้วใครจะจ่ายว๊ะเนี่ย
เช้ามามันก็ไม่พูดอะไรเดินผ่านไปเฉย ต้นไม้ก็ของบ้านมัน  :strom:
ให้เมียไปเคลียร์ซิ

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

ดีเลยจัดงานฉลองตั้งศาลพระภูมิใหม่เลยพี่ ;D

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
ราวๆกลางเดือน พวกแกีงค์ปลาชวนไปที่เมืองกาญจ์ คิดว่าน่าจะมีโอกาสไปดูความเสียหายครับ

somjainuk74

พื้นที่เป็นดินทราย ชุ่มน้ำมากๆ
ดินเหลว

• คณะบริหาร
ได้ฉลองหลายอย่างเลยล่ะ ศาลพระภูมิ โรงรถ ดีที่ศาลพระภูมิรับเอาไว้ถ้าลงกลางโรงรถ รถ 2 คันไม่รอด
ต้นไม้ล้มช้าไปหน่อยไม่งั้นได้โต๊ด 723 ซัก 500

งั้นงวดหน้า สองตัวอัด 23 ให้หนำเลยนะ

มีบ้านขายบ้าน มีรถเอาไว้ก่อน นอนในรถได้ อิอิ ;D

ออฟไลน์ ทินกรณ์แมน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#440A42CE(wolverine)
โชคยังดี คนไม่เป็นไร  งวดหน้าขอให้ถูกหวยแล้วกันครับ
 :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil:

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
โชคยังดี คนไม่เป็นไร  งวดหน้าขอให้ถูกหวยแล้วกันครับ
 :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil:

ต่อไปรับ โชค ลาภ นะครับ :flower: :flower:

• คณะก่อการ
ดันอีกครั้งครับ   เห็นว่าใกล้แล้ว 

รถคันนี้ครับ  แต่ไอ้คนที่ยืนนี่ไม่ใช้เจ้าของน๊ะครับ

ช่างหนึ่ง  คนที่อยู่ใกล้รถที่สุดครับ  เจ้าของและคนขับ  ทิ้งอู่ให้ลูกน้องทำงานแทนสองวัน

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
นี่ขนาดกลางวันแสกๆนะ