ผู้เขียน หัวข้อ: วันเด็กกับโครงการต้านลมหนาวให้เจ้าอุ่น ครั้งที่ 6 ที่ รร.บ้านนาขุมคัน อ.นครไทย  (อ่าน 3427 ครั้ง)

ytpm

• บุคคลทั่วไป
วันเด็ก 14 ม.ค.2555 นี้ ชมส.มิวสิค สภ.บางมูลนาก จ.พิจิตร ยกทีมงานไป ตามโครงการ ต้านภัยหนาวให้เจ้าอุ่น ครั้งที่ 6/2555 นำโดย พ.ต.อ.จำเริญ  หวลธรรม ผกก.ฯ และ พ.ต.ต.วิเชียร  จันเขียว สว.อก.ฯ หน.ชุด ชมส.ฯ และข้าราชการตำรวจ สภ.บางมูลนาก ซึ่งไปทุกปี ปีนี้เป็นปีที่ 6  ที่ รร.บ้านนาขุมคัน ต.นครชุม อ.นครไทย จ.พิษณุโลก โดยมีของซึ่งได้จัดหา เป็นเสื้อผ้ากันหนาว ของกิน ของใช้สำหรับนักเรียน รร.บ้านนาขุมคัน ครับ ท่านใดอยู่ใกล้เรียนเชิญครับ (ท่านก๊อก ท่านเก่ง  ปู่วัฒนาฯลฯ)ค้างคืนวันที่ 14 ม.ค.2555 1 คืน มีวงดนตรี ชมส.มิวสิค ชุดนี้ครับ และยกไปประมาณนี้

(ในภาพนี้เป็นงานเลี้ยงปีใหม่ของ รง.ไฟฟ้าพลังงานแกลบ  บริษัท AT ไบโอเพาเวอร์  ที่ ต.หอไกร อ.บางมูลนาก จ.พิจิตร เมื่อวันที่ 9 ธ.ค.54)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 มกราคม 2012, 17:55:25 น. โดย ย.ยักษ์ มิวสิค »

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
งานเยอะจริงๆนะครับ ....รวยๆ อิอิ

ytpm

งานเยอะจริงๆนะครับ ....รวยๆ อิอิ

งานบุญ และก็งานขอบคุณครับพี่เปี๊ยก  ในภาพนี่ก็เป็นสปอนเซอร์ที่เคยช่วยในการจัดหาอุปกรณ์ครับ..อิอิ :thank1:

ออฟไลน์ ก๊อก_ฐิติพร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#NO.552F10E0 จากปู่ต๊อก
วันเด็ก 14 ม.ค.2555 นี้ ชมส.มิวสิค สภ.บางมูลนาก จ.พิจิตร ยกทีมงานไป ตามโครงการ ต้านภัยหนาวให้เจ้าอุ่น ครั้งที่ 6/2555 นำโดย พ.ต.อ.จำเริญ  หวลธรรม ผกก.ฯ และ พ.ต.ต.วิเชียร  จันเขียว สว.อก.ฯ หน.ชุด ชมส.ฯ และข้าราชการตำรวจ สภ.บางมูลนาก ซึ่งไปทุกปี ปีนี้เป็นปีที่ 6  ที่ [blink]รร.บ้านนาขุมคัน ต.นครชุม อ.นครไทย จ.พิษณุโลก [/blink]โดยมีของซึ่งได้จัดหา เป็นเสื้อผ้ากันหนาว ของกิน ของใช้สำหรับนักเรียน รร.บ้านนาขุมคัน ครับ ท่านใดอยู่ใกล้เรียนเชิญครับ (ท่านก๊อก ท่านเก่ง  ปู่วัฒนาฯลฯ)ค้างคืนวันที่ 14 ม.ค.2555 1 คืน มีวงดนตรี ชมส.มิวสิค ชุดนี้ครับ และยกไปประมาณนี้

ใกล้ บ้านผมเลยครับ  ขออนุญาตซุ่มซ้อมลูกคอไว้ต้อนรับ ครับ อิอิ  :cheer: :cheer:

ออฟไลน์ เก่งฐิติพรมิวสิค_hs6tre_

• ระดับ 5
  • *
  • 552F10E0/1299C922 (อ.ปู่ วัฒนาพงษ์)
ขอบคุณแทนน้องๆที่ รร.บ้านนาขุมคัน มากๆครับ ถ้าไม่ติดภารกิจใดๆ ทางทีมงานนครไทยไปร่วมงานแน่นอนครับ ;D

ytpm

ใกล้ บ้านผมเลยครับ  ขออนุญาตซุ่มซ้อมลูกคอไว้ต้อนรับ ครับ อิอิ  :cheer: :cheer:

สวัสดีครับทั้ง ท่านก๊อกและท่านเก่ง    ตอนนี้ทางนครไทยสภาพอากาศเป้นไงบ้าง หนาวมากไหมครับ จะได้เตรียมตัว  :cheer: :beer:

ออฟไลน์ ก๊อก_ฐิติพร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#NO.552F10E0 จากปู่ต๊อก

สวัสดีครับทั้ง ท่านก๊อกและท่านเก่ง    ตอนนี้ทางนครไทยสภาพอากาศเป้นไงบ้าง หนาวมากไหมครับ จะได้เตรียมตัว  :cheer: :beer:

ที่ตัวนครไทย อากาศกำลังสบายๆ ครับ 15-25 องศา   แต่ถ้าเป็นนาขุมคันคาดว่าน่าจะหนาวกว่านี้เยอะ เพราะเป็นหมู่บ้านที่อยู่ในหุบเขาครับ

ytpm

ภาพมาฝากงานวันเด็ก กับ โครงการต้านลมหนาวให้เจ้าอุ่น ครั้งที่ 6  ที่ รร.บ้านนาขุมคัน อ.นครไท   ของ สภ.บางมูลนาก จว.พิจิตร สนุกมากและได้รับการต้อนรับอย่างดีจากคณะครูอาจารย์ และชาวบ้าน ที่ รร.บ้านนาขุมคัน  มีฝนตกเป็นบางช่วงที่สำคัญช่วงหัวค่ำตกตลอดเริ่มแรงไปหยุดตกเอาช่วง 22.00 .พวกที่กางเต้นท์ไว้ต้องย้ายเข้าไปนอนในอาคารของโรงเรียนกัน การแสดงเยอะครับอาศัยช่วงฝนเบาเบา ก็แสดงกัน  งานนี้เผาข้าวหลามแจกเป็นของฝากขากลับเช้าวันอาทิตย์ด้วยอร่อยมาก  ชมภาพและบรรยากาศครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ :thank1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 มกราคม 2012, 18:45:17 น. โดย ย.ยักษ์ มิวสิค »

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
สวยงาม ไร้เดียงสา เพิ่มคุณค่าจิตใจ  เพื่ออนาคตเด็กไทยของเราครับ

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
ทั้งได้บุญและมีความสุข :happy: :happy: :happy: