หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

ที่ใส่ภาพผมหาย

(1/2) > >>

เรารัก สารคาม:
.

ตรนี้หายไปใหนไม่รู้​ ท่านอื่นเป็นไหมครับ

:77:

มานพ:

Sumatethep:

--- อ้างจาก: เรารัก สารคาม ที่ วันที่ 31 พฤษภาคม  2019, 17:17:12 น. ---.

ตรนี้หายไปใหนไม่รู้​ ท่านอื่นเป็นไหมครับ

:77:

--- End quote ---
ถึงแม้ที่ใส่รูปของท่านจะหายไป แต่ก็สามารถใส่รูปปัญหามาถามจนได้ :95:  เยี่ยมมากครับ  :D

ขอขอบคุณทั้งสองท่านที่ช่วยถาม ช่วยตอบมาครับ   :95:   :30:

ขอตอบคำถามแทนสมาชิกทุกท่าน   ...    "ตรงนั้นของทุกคนหายไปเหมือนท่านรักสารคามนั่นแหละครับ"
 :thank1:

เรารัก สารคาม:

--- อ้างจาก: Sumatethep ที่ วันที่ 31 พฤษภาคม  2019, 18:58:31 น. ---ถึงแม้ที่ใส่รูปของท่านจะหายไป แต่ก็สามารถใส่รูปปัญหามาถามจนได้ :95:  เยี่ยมมากครับ  :D

ขอขอบคุณทั้งสองท่านที่ช่วยถาม ช่วยตอบมาครับ   :95:   :30:

ขอตอบคำถามแทนสมาชิกทุกท่าน   ...    "ตรงนั้นของทุกคนหายไปเหมือนท่านรักสารคามนั่นแหละครับ"
 :thank1:

--- End quote ---

ครับครู​ เผื่อ​สมาชิกใหม่ๆมา​ อยากโพส​  แล้วหาวิธี​แนบรูปภาพ​ ไม่เจอ​ มี​  admin.เก่งๆกีดีอย่างนี้ล่ะ​ ปรึกษาได้ทุกเรื่อง​ ว่าแต่สายสีม่วงเก่าๆไม่ใช้แล้ว​ขอได้เปล่าครับ🤣🤣🤣

มานพ:
ใช้ tapatalk นั่นง่ายดีสำหรับ android / IOS

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version