ผู้เขียน หัวข้อ: สมใจนึกวีดีโอโปรดักชั่นปะทะวงดนตรีน้องอ๊อฟสเปเชี่ยลสายพันธุ์ extreme  (อ่าน 2582 ครั้ง)

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
16 มีนาคม 2556
ในงานเลี้ยงอุปสมบทนาคพงศ์(ตั้ม) ทองแท้ บุตรชายผู้ใหญ่แห่ง อ.สองพี่น้อง
ปู่ย่านำหลานไปจัดที่บ้านตนเอง ต.กฤษณา อ.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี
ดูวงขนาดกลางของ น้องอ๊อฟ สเปเชี่ยล อ.สองพี่น้อง โดย อาจารย์วิเชียร
ท่านที่ไปงานพบปะสังสรรค์ โปรแกรม xtreme ที่เมืองโบราณ จ.สุมทรปราการ เมื่อหลายปีก่อน คงจำได้นะครับ

ภาพหลังผ้าไตย ฝีมือวาดของ อาจารย์วิเชียร

จอโปรเจคเตอร์ ไม่เป็นสี่เหลี่ยม เพราะเจ้าภาพให้ถ่ายระบบ 16:9 เมื่อนำไปดูกับจอ LCD-LED แบบจอยาว ตัวคนจะไม่อ้วน-เตี้ย-ป้อม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 มีนาคม 2013, 16:22:18 น. โดย ลูกทุ่งสมใจนึก »

ออฟไลน์ อ๊อฟ คลองสามวา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#->95D6532F (นิมิตรใหม่)
ระบบเสียง ชาตรีซาวด์ ผมว่านั้งกันไม่ติดเก้าอี้แน่นนอน  :flower:

somjainuk74

ระบบเสียง ชาตรีซาวด์ ผมว่านั้งกันไม่ติดเก้าอี้แน่นนอน  :flower:
เขาเปิดเบาๆ ครับ แขกนั่งคุยกันรู้เรื่องครับ

ออฟไลน์ ไก่อ่อน

• ระดับ 4
  • *
  • HL1#4C8A363B(ดชคส)สูญหาย HL2#822A3129 (ดชคส)
อลังการงานสร้าง :o^:

ออนไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :beer: :cheer: เล่นแยกกี่ไลน์ครับป๋า  :beer: :cheer:

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
เล่นแต่วันเชียว  :th2:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
กล้องป๋านึกไม่มีแฟลชใช่ไหมครับ งานกลางคืนไม่มีภาพ  :hap3:

ล้อเล่นเด้อ ป๋ากำกับภาพ ไม่มีเวลาถ่าย  ;D

ออฟไลน์ บุปผาชน

• ระดับ 5
  • *
  • 868CA840 ครูภูม ครับ.
 :th2:   :happy:   :happy:   :happy:   :beer:

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
นาน ๆมาที.............ง :happy: :happy: :happy: :happy:

somjainuk74

เรียกผมทำไมครับป๋า ว่าแต่เจ้าของเครื่องเมื่อก่อนทำหนังหรือเปล่าครับ...

เพิ่งกลับจากถ่ายรูปถ่ายวีดีโองานแต่งงาน ที่ อ.เมือง สุพรรณ
เขาเล่นเรียนแบบผมครับ
ประหยัดสายมันติคอร์ครับ
:beer: :cheer: เล่นแยกกี่ไลน์ครับป๋า  :beer: :cheer:

(....)
10 ไลน์ครับ