ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านไดที่ใช้ พาวเวอร์แอมป์ Micro Tech GM2-1500D บ้างครับ มีแนวเสียงแบบใดบ้าง ขอคำแนะนำจากท่านผุู้รู้ครับ  (อ่าน 1531 ครั้ง)

ออฟไลน์ supat1

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 6DDA0483 ชา
 :thank1:ปัญหา คือเงินน้อย ก็เลยหาข้อมูลเยอะๆ ครับ เผื่อท่านผู้รู้ ผู้ใช้งานให้คำแนะนำครัับ

ออฟไลน์ Coiato

• กำเนิดใหม่
  • *
  • HL##
ผมกำลังคิดว่าจะเปลี่ยนไปใช้รุ่นนี้อยู่เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
บางครั้ง เพาเวอร์ก็ไม่ใช่ว่าจะทำให้เปลี่ยนแปลงชนิดพลิกฝ่ามือเลยนะครับ ในบางสิ่งที่คนอื่นว่าดีแต่ในความรู้สึกของเราอาจจะไม่ค่อยชอบก็ได้ ทางที่ดี หาทางทดลองเองดีที่สุดครับในระบบเสียงไม่ได้มีแต่เพาเวอร์แอมป์อย่างเดียว  ลำโพง เครื่องปรุงต่างๆ แม้กระทั่งไมโครโฟน  แหล่งกำเหนิดเสียงพาก ซีดี MP3 ต่างๆ ล้วนเกี่ยวพันกันหมด...แต่ที่สำคัญคือ...คน...ครับ...(เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ..ผิดถูกต้องขออภัยครับ) :thank1:

ออฟไลน์ supat1

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 6DDA0483 ชา
ขอบคุณครับ   จริงดังที่ท่านว่า ครับ