ผู้เขียน หัวข้อ: อยากล้างเครื่องใหม่(ลงวินโดว์)กลัวหาเพลงที่ซื้อไว้ไม่ได้ ต้องทำยังไงครับ  (อ่าน 2928 ครั้ง)

ออฟไลน์ atiwut

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 2
  • *
  • HL#96E0BAE1 ซื้่อจากคุณหนุ่มเมืองลำดวน
ตามหัวข้อเลยครับ
คอมผมช้ามากอยากล้างเครื่องใหม่ทั้งหมด แต่กลัวล้างแล้วเพลงหายหมด ซื้อไว้เป็นเงินหลายตังค์มาก หาโหลดลิงค์เก่าทีซื้อไว้ก็ไม่เจอ ทั้งEMK XMK ต้องทำยังไงครับถึงจะได้เพลงที่ซื้อไว้

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
emk ติดต่อคนทำเพลงที่ท่านซื้อ
xmk ไม่มีปัญหา download ผ่านโปรแกรม

ว่าแต่ว่าทำไมไม่ backup ไว้ก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 ธันวาคม 2019, 12:47:20 น. โดย E22NP »

ออนไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
สามารถ Copy  ไฟล์เพลงทั้งหมด+ Soundfont และ ไลเซ่นต์  ต่างๆ  ใส่แฟลตไดร์ หรือแยกใส่ไว้ในไดร์ D เก็บไว้ได้ครับ
เรา format เฉพาะไดร์ C เพื่อลง Windows ครับ

• ระดับ 2
  • *
  • HL#96E0BAE1 ซื้่อจากคุณหนุ่มเมืองลำดวน
xmk ไม่มีปัญหา download ผ่านโปรแกรม

ว่าแต่ว่าทำไมไม่ backup ไว้ก่อน
ขอบคุณมากครับ

• ระดับ 2
  • *

emkซื้อจากหนุ่มเมืองลำดวน

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง
ตามหัวข้อเลยครับ
คอมผมช้ามากอยากล้างเครื่องใหม่ทั้งหมด แต่กลัวล้างแล้วเพลงหายหมด ซื้อไว้เป็นเงินหลายตังค์มาก หาโหลดลิงค์เก่าทีซื้อไว้ก็ไม่เจอ ทั้งEMK XMK ต้องทำยังไงครับถึงจะได้เพลงที่ซื้อไว้

ถ้าเพลงทั้งหมดเก็บไว้ที่ Drive อื่นที่ไม่ใช่ Driver C เพลงก็ยังอยู่ครบเหมือนเดิม เว้นแต่ท่านจะ Format HDD ทั้งลูก นั่นหมายความว่าข้อมูลทั้งหมดในเครื่องของท่านสูญหายหมดครับ

ออฟไลน์ เฉลียว

• ระดับ 1
  • *
  • HL##95E15304 รับจากครูภูม

ปัจจุบัน flash drive 64 gb ราคาก็ไม่เกิน 300 บาท น่าจะซื้อมาไว้เก็บสำรองข้อมูลสำคัญกันได้นะผมว่า

• ระดับ 2
  • *
XMK ไม่ห่วงครับ ห่วงแต่ EMK
คือผมซื้อมาร้องที่บ้าน แล้วไม่ได้เล่นนาน เกือบปี จำไม่ได้ว่าเอาไฟล์ไลเซ่นไว้ไหน พอหวนคืนจะมาเล่นคอมช้ามากเข้าโปรแกรมเพลงแล้วมันแรคกระตุก เลยอยากลงวินโดว์ใหม่

• ระดับ 2
  • *
ปัจจุบัน flash drive 64 gb ราคาก็ไม่เกิน 300 บาท น่าจะซื้อมาไว้เก็บสำรองข้อมูลสำคัญกันได้นะผมว่า
ขอบคุณครับพี่ ผมมีแฟลชไดร์อยู่แล้ว แต่ไฟล์emk และไลเซ่นหาไม่เจอจำไม่ได้ว่าอยู่ไหน กลับไปโหลดลิงค์ลิงค์ก็โดนลบ

ออนไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
XMK ไม่ห่วงครับ ห่วงแต่ EMK
คือผมซื้อมาร้องที่บ้าน แล้วไม่ได้เล่นนาน เกือบปี จำไม่ได้ว่าเอาไฟล์ไลเซ่นไว้ไหน พอหวนคืนจะมาเล่นคอมช้ามากเข้าโปรแกรมเพลงแล้วมันแรคกระตุก เลยอยากลงวินโดว์ใหม่

ลองดูใน โฟลเดอร์
extreme3
EMK
Licence
ครับ

1. SPEC เครื่อง
2. ถ้า Windows License
จ้างผมรีโมตดูไหม คิด 300 บาทนั่นหมายถึง  :2: ถ้าข้อ 1 ไม่แย่จนเกินและมีตามข้อ 2  :88:

• ระดับ 2
  • *
1. SPEC เครื่อง
2. ถ้า Windows License
จ้างผมรีโมตดูไหม คิด 300 บาทนั่นหมายถึง  :2: ถ้าข้อ 1 ไม่แย่จนเกินและมีตามข้อ 2  :88:
รีโมทให้หน่อยครับ
สเปคเครื่องได้อยู่ครับ
Facebookผม พ่อน้องไผ่ บุญสุภา รบกวนแชทหน่อยครับ

ออฟไลน์ ชายเสรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
ถ้าคอมไม่ได้แบ่งพาร์ทิชั้น C D E ก็ให้ก๊อปปี้ ทั้งโฟล์เดอร์ ใส่ flash drive ข้อมูลเพลงทั้งหมดรวมถึง Lic ไม่น่าจะหายนะ 

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง

เดี่ยวผมจะส่งเพลง emk แบบฝัง license ให้ใหม่ครับ

รีโมทให้หน่อยครับ
สเปคเครื่องได้อยู่ครับ
Facebookผม พ่อน้องไผ่ บุญสุภา รบกวนแชทหน่อยครับ

ปิดเคส

ถ้าถูกใจ ผมขอเงินเพิ่ม 20 บาทครับไปหยอดกระปุกหรือตู้บริจาคให้เด็กนักเรียนที่ไหนก็ได้
ถ้าไม่ถูกใจก็ไม่เป็นไรครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 ธันวาคม 2019, 16:44:11 น. โดย E22NP »