ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้งโปรแกรมและซื้อโปรแกรมชุดเต็มมาแล้วแต่เครื่องล้างต้องการลงไดร์ฟเวอร์ใหม่ยังไงช่วยViewให้ทีค่ะ  (อ่าน 2298 ครั้ง)

ออฟไลน์ ประสงค์ จงอักษร

• กำเนิดใหม่
  • *
  • HL##
ติดตั้งโปรแกรมและซื้อโปรแกรมชุดเต็มมาแล้วแต่เครื่องล้างต้องการลงไดร์ฟเวอร์ใหม่ยังไงช่วยViewให้ทีค่ะ

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
ติดต่อคนที่ท่านซื้อมาเลยครับ

ออฟไลน์ ชายเสรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
ติดตั้งโปรแกรมและซื้อโปรแกรมชุดเต็มมาแล้วแต่เครื่องล้างต้องการลงไดร์ฟเวอร์ใหม่ยังไงช่วยViewให้ทีค่ะ

บอก ยี่ห้อ รุ่น และระบบปฏิบัตการมาครับ เผื่อช่วยได้

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • HL#840A3EF9 (x-men)
อยู่เขตจอมทอง ไป setup ให้เรียบร้อยแล้วครับ

ต่อครับ......
ตอนเช้าคนที่ไม่ได้เล่นโทรมา เลยเข้าไปดูเห็นมีโน้ตบุ๊คอยู่เครื่องเดียว ลงโปรแกรมเรียบร้อย
เลย set soundfont xsf.  แนะนำการโหลดเพลง XMK และการปรับแต่งเบื้องต้นให้ ทดลองเล่น OK เล่นได้

พอตอนเย็น คนเล่นตัวจริงโทรมาใหม่ อ้าว!! มี sound card usb ด้วย เคยแยก 8 ไลน์อยู่
เลยรู้ข้อมูลว่า  ได้  sound card usb มาพร้อมกับ ฮาร์ดล็อค และsoundfont คนขายเขาได้
ทำแยกไลน์ไว้ให้แล้ว  ถึงบางอ้อออ
  *สรุป ก็เลยให้กลับไปหาคนที่ขายฮาร์ดล็อค คือเก่า เอวังก็มีประการะฉะนี้

ตอนแรก งง กับคำว่า ซื้อโปรแกรมชุดเต็ม  ตอนนี้เข้าใจละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 10 ตุลาคม 2019, 20:28:09 น. โดย ไก่ต๊อก »

ออฟไลน์ ประสงค์ จงอักษร

• กำเนิดใหม่
  • *
  • HL##
-ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ ว่าแต่หลานยังไม่ได้แจ้งเลยค่ะว่า สรุปแล้วคือยังไง

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
-ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ ว่าแต่หลานยังไม่ได้แจ้งเลยค่ะว่า สรุปแล้วคือยังไง

อยู่เขตจอมทอง ไป setup ให้เรียบร้อยแล้วครับ

ต่อครับ......
ตอนเช้าคนที่ไม่ได้เล่นโทรมา เลยเข้าไปดูเห็นมีโน้ตบุ๊คอยู่เครื่องเดียว ลงโปรแกรมเรียบร้อย
เลย set soundfont xsf.  แนะนำการโหลดเพลง XMK และการปรับแต่งเบื้องต้นให้ ทดลองเล่น OK เล่นได้

พอตอนเย็น คนเล่นตัวจริงโทรมาใหม่ อ้าว!! มี sound card usb ด้วย เคยแยก 8 ไลน์อยู่
เลยรู้ข้อมูลว่า  ได้  sound card usb มาพร้อมกับ ฮาร์ดล็อค และsoundfont คนขายเขาได้
ทำแยกไลน์ไว้ให้แล้ว  ถึงบางอ้อออ
  *สรุป ก็เลยให้กลับไปหาคนที่ขายฮาร์ดล็อค คือเก่า เอวังก็มีประการะฉะนี้

ตอนแรก งง กับคำว่า ซื้อโปรแกรมชุดเต็ม  ตอนนี้เข้าใจละ

พี่ไก่ต๊อกเขาสรุปให้ว่า ให้โทรหาคนขายที่ขายของให้ครับ ที่ซื้อโปรแกรมชุดเต็มมานั่นแหล่ะ