ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

extream ใช้ window10 ver 1909 ใครเจอแบบผมบ้าง

<< < (2/4) > >>

Sumatethep:
 :30:
ครูเอง เริ่มใช้ที่Ver.1903ก่อน ไม่มีปัญหาทั้งภาษาไทยและไดรเวอร์อาร์ดล็อคใดๆเลยครับ
 :thank1: ทั้งผู้พัฒนาโปรแกรมeXtremeและMicrosoft Windows
 :30:

มานพ:
(function(d,s,id){var js, fjs = d.getElementsByTagName(s)[0];if (d.getElementById(id)) return;js = d.createElement(s); js.id = id;js.src = "//connect.facebook.net/fr_FR/sdk.js#xfbml=1&version=v2.12";fjs.parentNode.insertBefore(js, fjs);}(document, "script", "facebook-jssdk"));

phisit:
ลงฟ้อนท์ใหม่แล้วรีสตาร์ทเครื่อง จบครับ

สมหวังsvs:
ตามนั่นเลยครับลงฟ้อนท์เพิ่มเติมลงเพลงลิสเพลงไหม่ผมก้นั่งอยุ่หลายชมเหมือนกันตอนนี้ได้ปกติแล้วครับ :30:

ณัฐวุฒิ:
ผมก็เจอครับกำลังงมอยู่55 ตอนแรกภาษาเป็นต่างดาว กำลังแก้ไขตามที่หลายท่านแนะนำ แต่จู่ๆมีแจ้งทางหน้าจอให้ update windows
ก็เลยกด update พอเสร็จแล้วรีสตาร์ทเครื่อง ตอนนี้กลายเป็น hardlock not found ไฟกระพริบ งงมากมึนตึ๊บ :77: :77: :77:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version